Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa Mbezi Juu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kilakala, Jan 25, 2012.

  1. k

    kilakala Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyumba inapangishwa kwenye shared compound. Ipo ndani ya fensi. Ni nyumba yenye vyumba viwili vya kulala na kimoja ni master. Ina sitting room pamoja na jiko. Kuna sehemu ya kupaki gari. Ipo mbezi juu, njia ya Massana Hospital. Gharama kwa mwezi ni Tsh 200,000.
     
  2. Mark.Mboyi

    Mark.Mboyi Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    contcts please
     
  3. Mark.Mboyi

    Mark.Mboyi Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    write to kilakala to get info
     
  4. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Namba ya simu tafadhali...
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Malipo ni kwa mwezi ,miezi 3,6,au mwaka
     
Loading...