Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa mbezi beach

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Jul 9, 2012.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ina vyumba viwili vya kulala, sebule, dinning, jiko. kodi 1,1mil. Kwa maelezo zaidi au kuiona piga simu 0784225000
     

    Attached Files:

  2. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hiyo bwei ni ya mwwezi au mwaka?
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Namimi ndo nilitaka kuuliza hilo swali!! Mkuu rudi kwanza utupe details!
     
Loading...