Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa mbezi beach

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Lady, Jan 5, 2011.

  1. L

    Lady JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nyumba ipo Mbezi beach, Ni nyumba kubwa double storey, ina na servant quarter,
    Ni Full furnished, ina standby generator, ina internet cables
    Inafaa kwa Office cum residential au residential peke yake.
    Ipo karibu na barabara.
    Ipo wazi kuanzia january 2011.
    Ina umeme na maji
    Ina garden nzuri na parking
    Ina electric fence
    Maelezo mengine na picha utapata kwenye attachment hapo.
    Rent in Dola 3500 per month.
    Ukitafuta mteja au kama ni wewe utapata commission.
     

    Attached Files:

  2. L

    Lady JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wadau vipi, mbona kimya!
     
  3. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wasiliana na dalali Kitomai, nadhani ana uzoefu wa kutosha kwenye hii mambo.
     
  4. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kwa bei hio kwa mwezi x 12 in advance ni rahisi sana kuona ni kwanini hakuna mtu aliyejibu tangazo lako!!
    Kila na heri anyway!!
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dola 3500 x 1508= ----- kwa mwezi

    Duh ngoja niwe dalali anaruhusiwa?
     
  6. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapa JF ni kwa wananchi wa kawaida. Peleka tangazo lako kwa Mafisadi Pfu yako
     
  7. L

    Lady JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Unaruhusiwa pia kuwa dalali, tafuta mteja basi!
     
  8. L

    Lady JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Naoma contact zake
     
  9. L

    Lady JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Who told you!
     
  10. L

    Lady JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Thanks!
     
  11. L

    Lady JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    vipi wadau, im still waiting!
     
Loading...