Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NYUMBA INAPANGISHWA-kwa wanafunzi wa St. Joseph University

Discussion in 'Matangazo madogo' started by beko, Aug 23, 2012.

  1. b

    beko Senior Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nyumba self contained ipo mbezi mshikamano inapangishwa. inafaa kwa wanafunzi wa Chuo kikuu st Joseph, bei ni 300,000 kwa mwezi. kama ni wanafunzi wanaweza wakajiunga hata 6 kwani nyumba ina vyumba 3 vya kulala. if interested please call 0714432979
     
Loading...