Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa ipo Mbezi Luisi njia ya Mpiji Magoe

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mhache, Mar 19, 2010.

  1. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2010
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna nyumba ya kupanga ipo kama kilomita mbili na nusu kutoka Morogoro Road, Mbezi Luis/ au kwa yusufu kuelekea mpiji magoe. Nyumba yenyewe in Chumba kimoja cha kulala, sebule, jiko na stoo. Choo kiko nje. Kwa mawasiliano 0754383416
     
  2. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sio nyumba ni kbanda. Kama kina uwanja mkubwa niuzie.
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Sio nyumba hii bana, ni chumba
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehe mkuu weka bei sasa ili utwangiwe maana naweza kumaliza kavocha kangu kumbe chumba kinapangishwa 150,000/= na umbali wote huo.
     
  5. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2010
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimekubali si nyumba ni chumba. Lakini kuna tofauti kati ya chumba na nyumba. Unachosema ni chumba ninapangisha ni underground.
     
  6. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2010
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimekubali ni kibanda. Uwanja ni mkubwa na ina gorofa moja juu. Inayopangishwa ni kibanda cha chini unacokiita ni underground. Kama upo tiari kununua kwa nini usijenge ya kwako.
     
  7. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160

    Hii kali!! Kujenga na kununua ni vitu viwili tofauti ndugu.
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    mi nadhani unatafuta Mlinzi wa jengo lako ambalo halijaisha bado, kitu kingine usiwe mkali kwenye haya mambo ya biashara
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Usiwe mkali ndugu...jaribu kutoa maelezo kadri iwezekanavyo na picha pia.Wakati mwingine ni faida zaidi kuuza property kuliko kupangisha.

    Sasa huko juu orofani unakaa wewe mwenyewe,au mpangaji mwingine au bado ni pagale?

    Tufafanulie vizuri ndugu
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani mbona mnamshambilia msadieni inawezekana ana tatizo la mkwanja
     
  11. f

    fikrahuru Member

    #11
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iwe chumba au nyumba hamna tatizo, ila unapotangaza bidhaa lazima bei iwe wazi, ili mtu ajipime kama ataweza kumanage au la.
     
  12. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2010
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asanteni kwa ushauri wenu.
     
Loading...