Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa ipo kijitonyama

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Jan 5, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ina vyumba vitatu. Ipo kijitonyama Kisiwani. Ipo vizuri sana. Inapangishwa kwa sh 400,000 kwa mwezi. Maelewano yapo. Wahi usichelewe. Mawasiliano 0784 225 000
     

    Attached Files:

  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Vyumba vingapi vya kulala?
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kitu kimesimama hiki kwa wale wenye nyumba ndogo changamkeni
     
  4. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Vyumba vitatu vya kulala
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nzuri sana tatizo ka TGS D kote kataishia humo kwenye kodi
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    dah aisee hili deal la ukweli
     
  7. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Subiri niangalie mshahara : 350,000*12= 4,250,000. Less PAYE,NSSF,mh! Anyway,Kodi 400,000*12= 4800,000 /=duh! Nkikopa lak 6 sawa ila mwaka huu sitakula wala kulipa nauli. Sijui nkope? Nimeshtuka sitaki tena,ntakufa kwa presha bure!!
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona cm yako tunakupigia haupokei mkuu au ushapangisha nini?
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha hapo si bora uishi mwenyewe na mama nanihii
     
  10. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na wewe umeanza kazi ya udalali?
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu yaani maisha ya bongo ni utapeli mtupu. Hivi hii nchi ina mcha Mungu kweli ukitoa watoto wadogo. Maana vipato na matumizi ya watu haviendani kabisa.
    Utashangaa mpangaji wa hiyo nyumba mshahara wake ni 500,000 kwa mwezi na ana mke na watoto wawili na hana biashara nyingine, wife yuko home na jamaa ana gari la kutembelea na anatumia simu tatu zinazouzwa laki sita kila moja.

    Hapo ndipo ninachoka kabisa!
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unakuta kalani wa mahakama ya mwanzo amempangia nyumba ndogo hapo bado bili za umeme na maji, chakula, usafiri, vinywaji, kujiremba n.k
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nchi hii hakuna wala rushwa wakubwa kama watumishi wa mahakama. Nilikuwa najiuliza kila siku kwa nini vijana wengi wanakimbilia kusoma sheria au kwenda kusoma Lushoto chuo cha usimamizi wa mahakama, kumbe wanajua ukitoka huko unanyookewa milele mradi uajiriwe tu. Makarani, mahakimu na majaji nchi hii hakuna msafi hata mmoja.

    Kuna mmoja alikuwa pale kimara mahakama ya mwanzo kama hakimu inasemekana kwa siku alikuwa anatoka na pesa nyingi sana. imagine hakimu mahakama ya mwanzo ana nyumba kadhaa hapa mjini za kupangisha, ana simu za nguvu, anaishi kijitonyama kwenye nyumba yake mwenyewe, watoto wake wa kike wanasoma Marian girls bagamoyo-ada kwa mwaka 1.2ml plus na pengine anao wawili au watatu au wako aga khan mzizima. na ana daladala kama nne hivi coaster-Japan, na amenunua zote kwa mkupuo..................... na pay slip yake inasomeka tsh 260000
     
  14. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mnahamrabia jamaa biashara yake ya kupangisha....fungua mjadala mpya wa hiyo topic....issue hapa ni nyumba inapangishwa are u interested or not ....basi!!!
     
  15. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hakuna sheria inayomkataza mtu kuwa na vyanzo vya mapato zaidi ya kimoja. Nadhani ili halina marumbano. Mtu mmoja anaweza kuwa na vyanzo zaidi ya mia moja vya mapato.
    Matharani, kuna mtumishi mmoja wa serikali ambaye naye analipwa mshahara wa sh 500,000. Mtumishi huyu ana duka hapo nyumbani kwake, ana genge la nyanya, vitunguu, matunda na mboga mboga. Amefuga ng'ombe, mbuzi, nguruwe, kuku wa nyama na mayai, ana guest house, ana nyumba moja ya kupangisha ambayo mbele yake ina frem za maduka ambayo nayo anayapangisha. Ana vijibaiskeli vya kusambaza maji kawapatia vijana ajira , ana baba shop ya kunyoa manywele n.k.. Mkewe nyumbani anapika maandazi, vitumbua na chapati anasambaza katika migahawa.Huyu jamaa ana vyanzo visovyopungua kumi ninavyovijua mimi. Huyu ni mtu hodari na mchapakazi kweli kweli. Anatoka mikoa ya kaskazini, anaishi Mbezi ya shamba. Ukienda kumtembelea nyumbani kwake unakutana ana kwa ana na shombo la mifugo kama una-aleji nalo unaweza kuondoka bila kusema bai bai! Lakini yeye na familia yake wamelizoe kama wale jamaa wanaoishi kandokando ya dampo la kigogo. Majira zake hawlipendi hilo shombo wanapenda maziwa,mayai na nyama, maana huyu jamaa kila ifikapo siku kubwa lazima achinje! Wewe una vyanzo vingapi vya mapato? Kama unachokimoja tu cha huko Sirikalini, ushauri wa bure fungua banda la chips mayai hapo mtaani kwenu maana wakazi wa Dar hawapendi wugari! wanataka sana rede medi chips mayai zilizoandaliwa na mafuta ya koreeeeea!
     
  16. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Pengine ana vyanzo vingine vya mapato ambavyo ambavyo havipo bayana kwetu.
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    naona mpaka umebold, yaani biashara ya magenge nayo inaielezea kwa kudefend mpaka unaibold? unadhani hata tume ya maadili ya watumishi wa umma ina inawaangalia watumishi wenye biashara za magenge za mtaji wa sh 50,000 na mabanda ya swine? pathetic.
    ni vyema kusoma posts za wengine ukazielewa wanachomaanisha. if you can not analyse, it is better not to comment anything.
     
Loading...