Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa Changanyikeni

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Doltyne, Dec 3, 2011.

  1. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nyumba nzuri ya vyumba viwili vya kulala (kimoja master), sitting room, jiko na choo. Iko kwenye compound ya nyumba 4, zimezungushiwa uzio wa ukuta.Kuna parking ya kutosha magari zaidi ya 6. Kodi 350,000 kwa mwezi,Malipo ni ya miezi 6, au mwaka. Itakuwa free kuanzia 1 jan 2011 au kabla kidogo kama muafaka utafikiwa.
    Kwa maelezo zaidi piga 0714881500.
    Mpangaji anatakiwa awe na kazi rasmi na wafadhili wawili.

    NB: HAKUNA UDALALI. IPO CHANGANYIKENI nyuma ya UDSM.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Sasa mkuu kazi inahusikaje hapo? Mi naihitaji ila sina kazi, nakulipa keshi ya mwaka mzima..
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapa anatafutwa mtu atolewe kafara.kazi tena!
     
  4. rigobert

    rigobert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    mimi pia sioni uhusika wa kazi hapa!
     
Loading...