Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa bunju b!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Jamilajuma, Jun 15, 2012.

  1. J

    Jamilajuma Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ma-great thinker!!

    Nyumba mpya inapangishwa Bunju. Ina vyumba kama ifuatavyo;
    Master bedroom (self contained) - 1
    Vyumba vya kulala viwili (wanashare choo) - 2
    Library/Study room - 1
    Sebule -1
    Dinning - 1
    Kitchen na stoo
    Choo cha wageni - 1
    Sehemu cha kupumzikia - 1
    Baraza la kubwa ya kupunga upepo - 1

    Na pia ina servant quarter yenye chumba kimoja cha kulala, stoo na choo na bafu

    Ina uzio na uwanja kwa watoto kucheza na matumizi mengineyo.

    Gharama ni sh laki tano (Tsh 500,000) kwa mwezi.

    Atakayehitaji tuwasiliane kwa namba 078 147 947, mimi ni mwenye nyumba na si dalali

    Asante​
     
  2. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Je ina maji, umeme na parking? na iko umbali gani kutoka bagamoyo road? je inafikika kwa gari?
     
  3. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    weka pich please
     
  4. J

    Jamilajuma Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina umeme, haina parking ila ina nafasi ya kupark zaidi ya magari matano na nafasi kubwa inabaki, hapana maji ya DAWASCO hayajafika ila kuna tank la lita 2000 na tunapanga kuchimba maji, ni dk tano kutoka main road na barabara inapitika vizuri sana hata kwa gari dogo, ni maeneo yaliyopimwa
     
  5. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ahsante sana kwa maelezo mazuri. Yatafanyiwa kazi.
     
  6. J

    Jamilajuma Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok nashukuru ndugu yangu
     
  7. J

    Jamilajuma Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani sijaipiga picha, kwa ndani ipo kama nilivyoeleza na kwa nje, imeezekwa kwa bati la migongo mipana, ina vioo vya aluminium, na ina rangi nyeupe. Na imekwekwa tiles nyumba nzima.
     
  8. J

    Jamilajuma Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani sijaipiga picha, kwa ndani ipo kama nilivyoeleza na kwa nje, imeezekwa kwa bati la migongo mipana, ina vioo vya aluminium, na ina rangi nyeupe. Na imekwekwa tiles nyumba nzima.
     
  9. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwa jinsi ninavyoijua Bagamyo road, dk 5 toka barabara ya lami kuna maji ya DAWASCO ya kutosha na bomba kubwa la DAWASCO linapita maeneo hayo. maeneo hayo visimi vya kuchima ni nadra sana. Labda ni Mabwepande.
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    (red) Unamaanisha nini?
     
  11. J

    Jamilajuma Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana nyumba ipo bunju na sio mabwepande, na ni kweli bomba la DAWASCO lipo (na majirani zangu waliopo kabla ya kufika kwangu maji yanatoka) lakini maji hayana presha kabisa kuweza kufika kwangu, wataalamu wa maji walikuja kuangalia ndo wakanishauri kuwa wala nisihangaike kuvuta bomba lao maana maji hayatatoka.
    Naangalia kama nawaweza kutoboa maji kutoka ardhini
     
  12. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani jamani Bunju kupanga kwa gharama ni sh laki tano (Tsh 500,000) kwa mwezi, du kweli na mimi ngoja nianze kuweka kamsingi kwenye kiwanja changu cha Mabwepande nami namini siwezikosa hata laki tatu kwa mwezi Mabwepande
     
Loading...