Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa au kuuzwa ipo upanga mtaa wa longido

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Aug 31, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    NYUMBA hii inafaa kwa matumizi ya kuishi au ofisi ipo Upanga mtaa wa longido, nyumba ina vyumba 7 . sitting room .dinging , store . na servant counter ina bed rooms 2 na jiko na store, compound inatosha gari sita kwa wakati mmoja . na kuna chumba cha mlinzi . chini ina tires juu gypsum . umeme na maji yapo na tank kubwa la maji ya ziada.
    Kwa anayetaka kuinunua inauzwa $ milioni moja kwa anayetaka ubia inazungumzika . kiwanja kina sqm 959

    mawasiliano 0755 099 291 au 0657 145555 Akiri

    BEI IMESHUKA KWA ANAYETAKA KUPANGA NI $ 2,500 KWA MWEZI
     
  2. a

    amazon Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na anayetaka kupangisha je?
     
  3. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duuh!
    USD 1,000,000/=
    Ni sawa na Tsh 1,580,000,000/= (Bilioni Moja na Milioni Mia Tano Themanini tu)
    Kwa wale wenzangu Watanzania wa kawaida hii ni GHALI sanaaaaaaaaaaaaaaaaa.
     
  4. j

    john hotsam da1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 385
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    weka picha
     
  5. A

    Akiri JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kupangisha ni $ 5,000 kwa mwezi
     
  6. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh....................hii nchi kuna watu wana hela chafu sana aisee. Yaani hiyo bei ya nyumba unanunua viwanja kadhaa na kujenga vijumba kibao vipya na vya ukweli sana.
     
  7. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana kuona, nchi isiyo na hospitali hata moja ya kueleweka, umeme wa mawazo, maji ya kwikwi, barabara na miundombinu ya tora bora, hakuna hata Shopping Experiance, hakuna hali ya hewa ya kueleweka... full vipindu pindu...(usikute nje ya hiyo nyumba kuna mama ntilie anauzia wali maharage mafundi ujenzi na mitaa kadhaa tu baada ya hapo kuna teja anapiga debe--muhimbili muhimbiliiii).... and the list goes on and on... Ina properties za Dola Milioni...? LOL

    Ama kweli Tembea uone....
     
  8. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    YM huwa anapenda za hivyo, kwani huwa ananunua, anaibomoa, anaporomosha jengo refu, anakuja kuliuza!
     
  9. A

    Akiri JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    bei imeshuka sasa kwa anayetaka kupangisha anaweza panga kwa $ 2500 kwa mwezi
     
  10. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wacha niendelee kuishi Mbagala tu... Panatosha kabisaaaaa..
     
  11. A

    Akiri JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ni vizuri mkuu kwani ni vema kujikuna pale mkono wako unapoishia
     
Loading...