Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba Inapangishwa Arusha Maeneo ya NaneNane Njiro.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Don Mangi, Jan 31, 2012.

  1. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nyumba yenyewe ina Sitting room, masterbedroom,study room,bedroom,kitchen. Car parking. Enclosed wall and gate.
    Nahitaji laki nne tu! (450,000) na mkataba ni kuanzia mwaka mmoja tu (1). No brockers please. Kwa kiswahili sitahitaji dalali. Kama uko interested, ni pm.
    Nahitaji majibu haraka sana.
     
  2. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ni 400,000 ama 450,000?
     
  3. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Laki nne 400,000/= sorry there was a mistake kwenye tangazo. but laki nne 400,000/= na mkataba uwe ni kuanzia mwaka mmoja.
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    usikute unatangazia nyumba za kaliuwa,ipo wapi?
    maana nyie watoto mkisharithi mna haraka sana.
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,028
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    Ipo ndani ya uwanja au nje manake hizi za ndani huwa na usumbufu sana kipindi cha sherehe hiyo ya 88
     
  6. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Geti la huku mwisho nje ya uwanja, imepakana nao.
     
  7. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Shika adabu yako>>>kama unataka nyumba sema ya urithi yametoka wapi wewe?
     
Loading...