Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inanuka udi, ukaguzi ukafanyika, vipande vilikutwa kwenye pochi ya mke wake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Benno, Dec 23, 2010.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "katika ugomvi wa mke na mume, mke aliamua kwenda kutafuta udi na kufukiza chumbani na mwilini mwake"


    mume aliporudi na kupata mshituko wa harufu iliyotanda ndani, mke alidanganya kuwa ni harufu ya net kwa sababu ni mpya,
    baada ya mume kupekua alikuta vipande vya udi ndani ya mkoba wa mke wake.

    Baada ya kuhoji sana mke aliishia kulia mpaka sasa haijulikani ni nini kilifanyika.

    'nimeamua kulala nje ya nyumba, hadi nitakapopata ufumbuzi"

    wadAU mnisaidie
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwani udi una matatizo gani ?nijuzeni kwani mie sio mtumiaji ila nasikia wadada hujifukiza wanukie vizuri Una kazi nyingine???????///
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Udi tu au?
     
  4. semango

    semango JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    rudi nyumbani,udi hauna lolote.wengi huwa wanaamini hutumika katika ushirikina lakini kwa imani yangu hakuna lolote.mpige tu biti hupendi hiyo harufu na kama anaimani hizo akome.
     
  5. B

    Benno JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau, Huo udi umetoa tuu HArufu ila Nahisi kutakuwa na mchanganyiko wa Madawa Mbalimbali, Kwani wengine wanasema UDI ni chakula cha Mashetani sasa kwa mimi ,,,,,,,,,,,,,,,,,

    Kazi ipo
     
  6. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Pole sana labda ujaribu kuzungumza nae vizuri tu atakuelewa.
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Udi kwani si ni sawa na perfume nyengine tu?

    Tofauti yake huwa harufu inabaki kwa muda mrefu hata mwilini au kwenye nyewe

    Sijaona tatizo hata dogo
     
  8. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    teh teh sio kila tunaloambiwa kwenye kitchen party tunalibeba kama lilivyo....mengine unaweza shtukia talaka hivi hivi,mwambie huyo kaka amsamehe..was honest mistake na pia anahitaji kuelimishwa udi hauhusiani na madawa ya kishetani ni perfume tu...aache kuchachawa.:whoo:
     
  9. s

    stevphil New Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du hii noma
     
  10. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Subhana llaaah!!!!! Jamani nini teeena???ni huu udy niujuao. Au ni kipi?
     
  11. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Subhana llah!!!!! Jamani ni udy ninaoujua au ni kipi tena hicho???
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    udi wa mapenzi au ule wa ibada?maana kuna udi hutumiwa na katoliki au waislam!Alimkuta kavaa kanga moja?kama ni wa kina mama Mimi ningekuta hivyo moja kwa moja kitandani,harufu ya udi huamsha hisia za mapenzi!wanawake wa tanga anaweka na hiliki kwenye maji ya kuoga!
     
  13. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    gaijin, kunukia tu? Mh hadi kwenye pochi?
     
  14. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tooba , yaani ndiyo kwanza umentia hamu hapa nimechutamia chetezo uturi nimeutia wa kutoshea yaani chumba kizima kinanukia utamu , unakosea kuuita udi unaitwa uturi
     
  15. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Udi gani unazungumzia? Kama ni udi wa uturi ni wa kumfanya mwanamke na mazingira yake ya chumbani kuwa na harufu ya kunukia vizuri na kupendezesha. Hauna uchawi wo wote.

    Ule udi mwengine ndiyo ukichonmwa unaainisha labda maombi fulani lakini sioni uhusiano nao.
     
  16. L

    Leornado JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bro umenikumbusha mshkaji wetu mmoja(RIP) demu wake nae alijifukiza hayo makitu "kunako" wakati wamemaliza majambozi anashangaa mzee wake kajaa masizi na mavitu meusi meusi yananukia udi... kumbana demu akakiri kuwa aliambiwa na rafiki yake hiyo kitu inazidisha raha akaamua kutest zali. Alimpiga marufuku demu akaachana na hayo makitu...

    Usiwe na wasi wasi ni mambo ya kawaida mademu wanafundishana tuu...
     
  17. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
     
  18. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kwa kuongezea ... ni tofauti za tamaduni tu. Perfume za kimagharibi, udi ni watu wa mwambao na bara Arab. Kazi yake ni ile ile kutia harufu nzuri na kuondoa harufu zisizohitajika.Ndio maana hufukizwa kwenye nguo, mwili pamoja na nywele, matandiko, mapazia na hata chumbani.
    Huyu ndugu inaelekea ni mgeni wa mambo haya na huyo mkewe huenda ndo kwaanza katoka kupewa somo na mashosti na somo bado halijakolea sawasawa, anashindwa hata kumwelewesha mumewe kikaeleweka.

    Kukuta vipande kwenye pochi si ndio udi wenyewe? Udi waweza kuwa wa namna/aina nyingi kutegemeana na ulivyopikwa.Waweza kuwa kama hivyo, au kuwa na chengachenga maana wakati mwingine hupikwa na sukari nk.
     
  19. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Dec 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,117
    Trophy Points: 280
    Mama weye mtaaluma kwer kwer.
     
Loading...