Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by gobore, Jan 21, 2010.

  1. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2010
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jamani mimi mwenyewe natafuta nyumba ya kupangisha iwe maeneo ya makumbusho,vyumba viwili au vitatu vya kulala bei kuanzia laki mbili na nusu hadi laki nne,iwe na uzio hata kama ukiwa wa kuchangia sio mbaya lakini si zaidi ya familia mbili. Mwenye info yoyote naomba uniPM au weka namba yako hapa ntakutafuta.
     
  2. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nyumba umepata Mkuu ila weka na dau la dalali kabisa hapa kazi ianze. Kwa taarifa yako tu ni kuwa kuonyeshwa nyumba tu ni 10,000/=, kuongea na mwenye nyumba ni 15,000/=. Ukiipenda nyumba ni ishu nyingine hiyo privately unawez hata kutoa kodi ya miezi sita ni jambo la kawaida. kama unaweza hizi cost niPM niwaambie vijana wafanye kazi fasta
     
Loading...