Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mkurugenzi1, Dec 26, 2009.

  1. m

    mkurugenzi1 Senior Member

    #1
    Dec 26, 2009
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nyumba inahitajika haraka Tabata bima.

    Kodi laki 150000 hadi 300000 kwa mwezi iwe na:-

    • uzio na paking.
    • mbali na baa.
    • barabara inayopitika kirahisi.
    Natanguliza ahsante kwenu wana JF.
     
  2. d

    dullymo Senior Member

    #2
    Dec 28, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkurugenzi kuna nyumba kama hiyo ipo magomeni inajengwa kama utakuwa na subra kama kwa wiki tatu hivi utaipata.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ukifika pale tabata bima,kata kushoto utakuta vibanda vya biashara.kuna dalali pale anaitwa FABITH!namba zake nitakupa ukizihitaji,lakini sio public
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hii ni nyumba au FLAT???,
    anyway nadhani ulimaanisha LAKI MOJA NA NUSU hadi LAKI TATU!!.
     
Loading...