Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mapinduzi, Mar 26, 2009.

  1. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wandugu

    Natafuta nyumba jijini Dar es Salaam kwa ajili ya familia (muhimu iwe yenye vyumba viwili vya kulala na parking).

    Naomba yeyote mwenye kujua au anayepangisha nyumba anitaarifu.

    Natanguliza shukrani.
     
  2. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    mkubwa unahitaji maeneo gani katika jiji hili la Dar! Nadhi pia ungeandika na maeneo unayohitaji kwani jiji kubwa hili! mbweni, kibamba, chanika n.k
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Masenze Kwa pale Kambi ya Fisi au kwa Mfuga Mbwa je utapapanda?
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kuna nyumba ipo tandale ina parking na garden na ni nzuri ila gari haifiki unatembea dk kumi kutoka barabara ya mtaa.
    sema
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
     
  6. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2009
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuwa na bahati kama zitakuwa bado zipo.
    Mwenge and Kijitonyama.
    2 Bedrooms-selfcontained. 1 big kitchen. 1Big Talking room. 1 Common toilet. Well ventilated Big Aluminium windows. AC-in talking room. Floor tiles-whole Hse.Telephone TTCL. 1 PC -no printer.Internet connection, Electricity and water inclussive. 1 car park. Kitchen Cabinets. Cooker,Fridge,TV,Hometheatre,washing machine,1 sofa, 1 dinning table.4 Beds. 1 Security guard-makonde type. Big compound.SA tiles roofing and Gypsum board.Insured for Fire only(45,000USD)
    Rent 2500USD.Minimum stay 3 month.rakeyescarl@yahoo.ie
     
  7. E

    Edo JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kigamboni South Beach (estate ya Mutual developers) kama unataka niambie nitakupa ina vyote unavyohitaji na zaidi
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    uwiano kaingia mitini
     
  9. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa kwenye majukumu mengine ya kitaifa, sijakimbia. Kwani wewe uko hapa 24/7?
     
  10. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Natarajia kupeleka mtoto shule (City Center) na pia niwahi kazini, hiyo nahitaji sehemu ambayo haitanichukua zaidi ya nusu saa (keeping in mind foleni).

    Kwa mwenye kujua zaidi sehemu naomba ushauri kuhusu sehemu ambayo itakuwa muafaka kutokana na maelezo mafupi hapo juu.
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    maswali ya mtego hayo
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kamanda ulitegemea nini kutoka kwa the so nicked Uwiano UMaalum?
     
Loading...