Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba iinahitajika haraka kwa ajiri ya kupangishwa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Sep 20, 2010.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Iwe pembezoni kama si karibu na barabara ya Old Bagamoyo Road basi mita chache kutoka katika barabara hii ( eneo la Mikocheni hadi whitesands, Jangwani Sea Breeze, Beach comber na Berinda) Iwe mpya. iwe na vyumba vya kulala vitatu , (sifa ya nyongeza) vyumba vyote vitatu viwe self conatained. Fenced. Iwe furnished. Iwe na standby generator. Iwe na Swimming pool(si lazima sana), Ikiwa unayo nyumba kama hiyo piga simu haraka sana. 0717114409 au 0755312233.
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nyumba iko Tegeta, haina swimming pool tu. Kila chumba kina AC na Feni, in addition kuna study room, parking ya gari 2. Ongea utatoa bei gani na kwa muda gani.
     
  3. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    AC tu au self contained room zote? Toa bei inayolingana na thamani ya hiyo nyumba. Nitumie picha zake tafadhari
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bei rahisi sana, Tshs 1,500,000 kwa mwezi. Room zote self contained. Sina picha hapa nilipo. Kama vipi waweza kwenda iona, napatikana jumapili tu.
     
Loading...