Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba hii inakalika ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Jan 14, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Vingenevyo issues tunazozileta humu zisingekua MTAMBUKA basi Jf isingeleta maana as a society ! .
    Same circumstance inayotokea kwangu leo, ndiyo itakayotokea kwako kesho.
    Na ndiyo maana likikuchanganya fasta break ya kwanza mkekani.
    Jana usiku, kaka yangu mkubwa alinifika nyumbani kwangu. Kunitaka ushauri, kaka yangu huyu ana mke na watoto wa4.
    Aidha yeye na familia yake wanaishi nyumba ya kupanga.
    Baba mkwe wake ana nyumba zaidi ya 3 kilichotokea Baba mkwe amempa offer akaiishi na familia yake kati ya nyumba hizo.
    "mdogo wangu ni vyema nikaishi ukweni ? Sitokuja nyanyasika ?" (namnukuu).
    Nimemuomba anipe time hadi sunday nami nifikiri cha kumjibu.
    Wadau namie nimepitia kwenu mwanishaurije cha kumjibu ?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    ukaishi ukweni??????????


    nyie kabilagani?????????

    sisi wengine ni matusi kuishi ukweni
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    ukweni? A big NO!
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    mkuu inategemea na huyo mwanamke ana heshima kiasi kwa kaka yako'ningekuwa mimi hiyo ndo isue ya kwanza kuchungulia'vilevile hao wakwe zake ni watu wa kuheshimu watu?
    Kama akiona hawafai hiyo nyumba wapangishe halafu hela ya rent waitumie kupanga mbali na wakwe zao
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    God forbid!
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    aende akaishi kambi popote duniani hapa
    kama wanamuheshimu haina shida sema sio abweteke na kujiachia ndani ya miaka miwili ajiwekee lengo la kuhamia kwake
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    acheni hzo mbona kawaida tu jamani?
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    akaishi tu lakini akae akijua huo ndo mwanzo wa heshima yake kushuka na ikifika siku atafukuzwa kama mbwa
     
  9. k

    kaeso JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijui ninyi ni kabila gani, lakini kwetu ni matusi kwenda kukaa ukweni. Aangalie na heshima aliyojijengea huko kwa wakwe inaweza kushuka endapo atahamia katika mojawapo ya nyumba zao.
     
  10. k

    kaeso JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kawaida wapi??
     
  11. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unataka ueleweke umeolewa?
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mpoleee nitoe basi leo na jipu
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    sioni tatizo ka mnaheshimiana na wakwe.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Its a taboo
    Bora tukapange kwa Mfuga Mbwa
    Nyumba ya baba Mkwe? Hell NO

    Afadhali hata ingekuwa nyumba ya huyo dada
    Atakuwa hana hata sauti kwa shemeji zake
    Wakileta maneno maneno inabidi auchune tu
     
  15. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Heshima hailetwi na unaishi wapi. Mimi wakwe zangu wanaishi katika moja ya nyumba zangu na hawaniheshimu. At the same time binamu yangu ameoa kwa vibopa anaishi ktk nyumba aliyojengewa na mkwewe na wanampenda na kumuheshimu utafikiri wamezaliwa wote. Yeye na baba mkwe wake wanapiga masanga pamoja kila jioni na wanapeana 5 kama long time friends. Kwa kuwa sisi hatujui hiyo familia ya mkewe ni watu wa namna gani ni vyema akaliamua hilo mwenyewe
     
  16. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,665
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    kama ana malengo mazuri ya maisha ya baadae huu ni wakati mzuri wa kuishi kwa wakwe. Unatunza akiba ya fedha ambayo angelipia pango then unanunua kiwanja....na wazazi wa mkeo watafarijika sana.
    Ukiamua kutanua eti kwasababu hudaiwi kodi ya nyumba,fedhea itakuelemea hata kama wakwe hawatasema lolote...na hasa hilo ndio linamfanya akuombe ushauri. Vinginevyo wakwe zake wana nia njema tu tatizo ni jinsi ya kutumia nafasi hiyo kwa busara.
     
  17. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,892
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Haifai.
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Inategemea na kabila. Kwetu ni mwiko...
     
  19. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    kwani kaka yako alipomuoa huyo aliendelea kukaa kwa baba yenu si aliondoka sasa kitu gani kimfanye aende kuishi ukweni?
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wito wa offer !
     
Loading...