Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba dogos!....:are they necessary evils?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Nov 30, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    .............well!
    it sounds like YES to my mind!NYUMBA NDOGOOZ ARE HERE TO STAY!karibu kila mwanaume mwenye ndoa yake lazima awe na ''kazi-ya-nje''.

    hata kama ni vipi,au hana ATAHAHA KUITAFUTA!WENGINE NINAWAFAHAMU WANAHAHA KUZITAFUTA!hahahahaha.hapa sijui kama kuna kidume hatagonga senksi!

    kuna kisura mmoja baada ya kumpa penzi mumewe asubuhi ya last weekend alimtext ''DIA NAOMBA LEO USIENDE KWA MWANAMKE MWINGINE,KUMBUKA NIMEKUPA PENZI ALFAJIRI''!kwa sisi wataalamu wa hisabati tunathubutu kusema kwamba hata wake zetu wamekubali mapigo kwamba NYUMBA NDOGOOZ ARE HERE TO STAY!

    tujadili...........
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Mpwa leo umeibuka na mziki mzito! Huko KIGOMA najua dada kashapata msaidizi. Kwangu mimi 95% ya marafiki zangu wana nyumba ndogo. Ndio maana leo nakuunga mkono 100%. NYUMBA NDOGO will always STAY. After all, ni kichocheo cha kuleta ufanisi nyumbani. Hahaha! Nigongee senksi mpwa!
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahahaha!SENKSI*100000!
    BORA leo umekuwa mkweli!
    ngulli namsubiri aungane na hii kauli.....hahahaha
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Akibisha leo patafuka moshi. You knoo woram seeeing? Hahaha!
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hii post ya leo NI DEDIKESHENI KWA NGULI!i hope ataungana nayo hii hahahah!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha dah nyumba ndogo hizi jana nilishuhudia nyumba ndogo zinamgombea Mr. wa watu dah si mchezo.
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahahah!nipe msimamo wako mpwa!
    are they HERE TO STAY?
    SENKSI
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    eeeh jamani naona kama mmeidhinisha hii ngoma kama ni kweli mnaipigia kampeni fanyeni kwa siri kubwa tena meki shua hatutajua ..
    my husband kama unasoma post hii hebu kama unako ka twiga staa jaribu kufanya siri kubwa sana maishani mwako la sivyo nikijua utakuwa unani-kill very soft
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Hehehehe! Mpwa nguli hii thread anaiona lakini anaikimbia. Ngoja nim-PM. Hahahaha! Leo nacheka tu mpaka kieleweke. Hahaha!
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mpwa mi nimegonga senks kisha nikairemove! they are not here to stay...we make them stay mpwa! stuka!

    tehe tehe mi nashauri ili kupunguza misuguano ziwe official kabisa, yaani mwenye ubavu amtambulishe kwa mamsapu kuwa huyu ndo anakusaidia kisha tuone kama zitaendeela kuwa na the same 'effect'.

    FL1...noted with thanks!
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Hiyo bold nimekugongea senksi! Nadhani na mchumba atakuwa ameiona hiyo. Nikipata nyumba ndogo hatakaa ajue! Hahaha!
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    katika vitu ambavyo siviwazagi kimojawapo ndio hiki,kum control mtu mzima ni jambo gumu kwa upande wangu, hata kama anayo nyumba ndogo lakini heshima ishike mkondo wake, yaani afanye lolote awezalo nicjue milele.
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmeanza kumpotosha nguli, he is about to reac his destination(.....) dont mislead him!!!
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tumekuelewa festiledi!tutakuwa makini sana!nipe msimamo wako?are they here to stay?
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Masikio yangu na macho yangu mwenzenu! unasemaje? siamini amini kama ndo wewe?
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    yeuwiii mr, khaa! akiwa na ubavu huo yaani nitaamini kweli mr kidume, eeehh Mungu wangu.....halafu ategemee kuniita mkewe tena?
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    noted!i am getting something in my mind!
    x-pin naomba upitie haya majibu na uyanoti vyema!NITAKUELEZA KWA NINI!

    nyamayao nipe msimamo wako...!are they necessary evils?
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huyo ndo mume ulojichagulia....'kwa shida na raha, uzima na maradhi...' remember?

    all in all if i ever get to know that jamaa ana kakibanda......patachimbika
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Hehehehe! Here comes Nguli's................. Lol!
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Shem ur the good husband! yani mapweinti yako hatari!
     
Loading...