Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba Dodoma, Area D inapangishwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ukwaju, Apr 14, 2012.

  1. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Ni nyumba yenye self/masterbedroom 2, vyumba vi2 single vinatumia choo cha ndani, dinning room moja, sitting moja kubwa car park, servant rooms na uzio mkubwa nyumba ina maji na umeme
    Ipo Area D, jirani na Flamingo baada ya duka la Kwa Mosha
    Kodi kwa mwezi 300,000/ inatakiwa angalau miezi 6 yaani 1,800,000
    Maelezo zaidi nipm
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kumbe dodoma kodi za nyumba zimeshafika 300,000/=?
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mnamtafutia makinda sababu ya kuongeza posho.
     
  4. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    duh hadi dodoma kuna bei crazy namna hii?
     
  5. G

    Given Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    Kwa nyumba kama hiyo ilivyoelezwa, na eneo hilo, that is fairly a low rate!
     
  6. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Nawashukuru nimeshampata mpangaji wa jimbo lenu ameifurahia na ameridhika atalipa kwa mwaka
     
  7. i

    isoko Senior Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sehemu zote bei juu nipo eneo moja linaitwa Iringa Road NHC nyumba ya vyumba viwili,sitting room shilingi 150,000/= wanachukua miezi 6
     
  8. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,319
    Likes Received: 1,974
    Trophy Points: 280
    Dodoma house rent maximum 150,000 kwa mwezi, huyu ni dalali au anaota au hajui what market value ya vitu ni nini,
    IQ ------ F
     
  9. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,319
    Likes Received: 1,974
    Trophy Points: 280
    Acha kunywa ukwaju utakuharibu.....
     
Loading...