Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyumba chungu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Feb 1, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    MUME wa Grace amemtaka mke wake huyo ifikapo mwishoni mwa mwaka huu kama hajafanikiwa kushika mimba basi atalazimika aione nyumba chungu kwa kuwa hataweza kuvumilia kuendelea kuishi nae kama mke na mume.

    Grace alitamkiwa hayo juzi usiku wakati wakila walipokuwa wakipata chakula cha usiku wakiwa pamoja.

    Grace alidai kuwa, wakati wakiwa mezani wakiongea mawili matatu huku wakiwa wanakula chakula cha usiku, ndipo mume wake alimtamkia hivyo na kumwambia azingatie hayo kwani alikuwa hayupo kaitka mzaha.

    Grace alipomuuliza ni kwanini aliamua maamuzi hayo mumewe huyo alidai hana mjadala juu ya hilo kwani alishamueleza.

    Hata hivyo Grace alimtaka mume wake huyo waende kituo cha afya wakaangalie huenda mmoja wao alikuwa na matatizo lakini mume wake alimjibu yeye ana uhakika hana matatizo anayoyafikiria wka asilimia zote na atamthibitishia hilo.

    Alisema mwishoni mwa juma hili ataenda kuripoti tukio hilo kwa wazazi wake .
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hii ni tamthilia au ni habari kutoka kwenye gazeti la uwazi......
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Kuna jirani yangu nae alimfukuza mke wake kisa eti hashiki ujauzito, wameishi miaka mitano bila kitu. Yule mke akachukuliwa na jirani yake nyumba ya pili, baada ya miezi miwili mke akashika mimba, jamaa hivi sasa kwa aibu hashindi nyumbani, anatoka alfajiri sana na kurudi usiku sana kwa kuona aibu.
    Huyo mume wa Grace aende hospital wakapime!!
     
  4. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani gazeti la uwazi si gazet?
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ndilo gazeti haswaaaa la udaku
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dah
    mume mnyanyasaji jaman
    kuna mwanamke asiyependa kushika mimba jaman?tena ushaolewwa?ahh mbona anamowngozea donda kwenye kidonda?
    ilibd mume wake awe anamfariji sasa si maneno shombo km ayo

    jamaa anajifanya yupo fit kwa uhakika gan?usikute ana mtoto nje tayar?
    dah pole
     
  7. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,458
    Likes Received: 9,181
    Trophy Points: 280
    Huyo hana lolote,anajua tatizo lake ndiyo mana hataki kwenda kupima,anaamua kujikinga kwa kumfukuza mwanamke.
     
  8. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hv mwanaume au mwanamke akiwa tasa viungo vya uzazi vinafanya kazi?
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Rose, kama kuna mtoto wa nje anaweza kuwa sio wake vile vile. Ni vizuri wakaenda wote Hospitali
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Viungo vinaweza kufanya kazi bila wasi wasi, kuna sababu nyingi zina weza sababisha mtoto asipatikane
     
  11. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Aniletee huyo nimchakachue aone kama kitu hakitanasa.
     
  12. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    angalia unaweza kuchemka wakasema na wewe ukapimwe
     
Loading...