Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba chakavu zinauzwa .

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Jun 28, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nina nyumba chakavu katika maeneo yafuatayo.

    kinondoni shamba , kuna nyumba 3 kati ya hizo ni moja 2 ambayo gari inafika nyumba hii ni ndefu ina ukubwa wa 30m X 14m, bei yake ni 35m mazungumzo yapo. hizi zingine 2 zina nyumba zenye vyumba 4 kila moja , umeme na maji na gari zinaishia mtaa wa pili na bei ni 40m kwa kila moja .

    kinondoni mascow kuna nyumba ya vyumba 4 gari inafika , umeme ulikatwa , bei 22m, nyingine ipo kinondoni mkwajuni jirani na katumba bar ina umeme na kiwanja kina title deed ina vyumba 4 na eneo kidog la kutosha gari 2 inauzwa 80m

    nyingine ipo temeke ina vyumba 5 , pale keko tololi ni ya makuti gari haifiki, inauzwa 35

    kwa anayehitaji kuziona 0657 14555, na 0755 099 291
     
Loading...