Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyumba 2 zinauzwa mbagala-200,000.dalali 10%

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 30, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    wanandugu kama kichwa cha habari hapo juu kuna nyumba zinuzwa mbili zinako mbagala zakhem sh 200,000 ikiwa na hati ya kiwanja na kila kitu....
    dalali atapatiwa 10%
    kwa mawasiliano zaidi piga 0754 034 224
     
  2. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mimi mwenyewe nakaa Mbagala; hatuuzi ng'o!!!

    Kwanza barabara ndio imetengenezwa nasi tumepanda dau; Unafikiri hiyo ajali ya siku moja ndio itukimbize?
     
  3. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Hiyo nyumba ya Mbagala, iko karibu na Jeshi?
    Kama ndivyo basi ukinipa nyumba hiyo au kunipangisha ita bidi unilipe!!!!!
     
  4. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu, kama ndo hapo jeshini.......mmmmmh!
     
  5. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu huu ni utani au kweli?
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    jaribu bahati yako mkuu ni kweli kabisa....aiko mbali sana na kituo cha zakhem....
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu, kama ndo hapo jeshini.......mmmmmh

    usiogope sana mkuu mnadhimu ametuambia wameshajipanga ikitokea maafa ka hayo yawezekana tripu hii da lugalo ukapoteza bahati
     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ...teh teh. Umetulia kweli wewe? Hujatulia.:D
     
  9. m

    majuva Senior Member

    #9
    May 1, 2009
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaaa!! ingekuwa lugalo au kunduchi mkuu mbagala silaha zimeisharipuka zote, mie nataka kushuhudia kwahiyo mwenye kiwanja karibu na kambi ya lugalo au kunduchi jamani tena karibu na ghala!!!
     
Loading...