Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyufa zaongezeka CCM, matokeo ya uchaguzi ngazi ya wilaya yazua mambo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maseto, Sep 29, 2012.

  1. M

    Maseto JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 679
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Matokeo ya uchaguzi mkuu ndani ya chama yanazidi kuzua balaa.kwa mfano,uchaguzi uliofanyika leo kule masasi umezua mambo kiasi cha kuöngeza vyufa.wale walichaguliwa kwa nafasi za mwenyekiti wa wilaya na mjumbe wa Nec wataongeza migongano kwa kuwa si rika la kuweza kupambana na mikikimi ya sasa.MTU UNATAKIWA KUMJUA ADUI YAKO KULIKO UNAVYOjijua mwenyewe.
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Nyafa ni nini?
    Vyufa ni nini?
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,994
    Likes Received: 3,536
    Trophy Points: 280
    wewe uligombea nafasi gani mkuu Maseto!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...