Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyota zao zishang'aa Mtoto6 with Ch....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Aug 23, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Awali ya yote kimaono yangu nathubutu kusema hapa jamvini pangekua na selection ya kuwapa members u'Superstar wa kila mwezi ningewapendekeza hawa vijana, Mtoto6 & Charminglady!
    Because Superstar is a term used to a CELEBRITY who has great popular appeal and is widely known, prominent or successfuly in some field.
    Celebrities referred to as Superstars, also may include individuals who work as actor or actress, musiacians, athletes , and other media based. Ofcoz (hawa wanaingia hapo kwenye "media bases") kutajwatajwa na kuandikwaandikwa sana kuna create u'celebrity eventhough it takes shot period. Nachukua fursa hii kuwarai wale wenzangu wanaotaka kuviza nyota ya hawa vijana waachane nao!
    Star yao ilipofika uwako wake si wa kuuzima as a comedian ! Nyota yao inakimbiza! Leo tu moja thrade kuwahusu hazipungui 5 ! Bado za jana juzi, hongereni wapendwa.
    Kimbizeni , nyota yenu inauza!
    Mahasidi wenu nyimbo zishawaishia! Watabaki mijicho koddo! Kama sio tumbu !
    Kama ni wanaume watakua wameingia toilet ya ma'manzi ! Na kama wanawake kinyume chake!
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,870
    Likes Received: 5,268
    Trophy Points: 280
    Yaaah ni kweli na hili halina ubishi!
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Wapiga debe jinadini sana lakini hampati kitu.
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mamaa Mamndenyi mbona kama sijakupata hivi !
    Hebu nijaalie fafanuo my dia !
     
  5. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    mbona mamndeny anaelewa tu jg? Ova.
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    thanx for ur appreciation, me nashangaa ni kwanini inakuwa hivyo, hata kabla ya MtotoSix nimekuwa nikitajwatajwa kuanzia kwa platozoom akafatia wakati ndio sasa then MtotoSix, unaweza ukanambia hii inatokana na nini Judgement?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    at last umeonesha appreciation maana baada tu ya kutangaza liwalo na liwe mi namchukua charminglady jumla jumla imeibuka mijadala mingi kupinga uhalali wa couple hii, tunamshukuru mwanasheria wetu ruttashobolwa kwa kuwakabili wote waliota mashauri yasiyokuwa na vidhibiti....

    kweli wakati ndio sasa.........oooops i mean wakati wetu ndio sasa

    thanks Judgement
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sorry Mrs M6 to be!
    Nime'delay kurudi online coz today rite now their's a big match Barcelona Vs Real madrid , na ndy kwanza ngoma iko halftym!
    Back to the point, umeuliza about that kadhia you just faced ! My opinions this issue are not bad as well !
    The reason which i mentioned above on my thrade , absolutely is a really results of your quiz !
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nawaangalieni tu,mkimaliza kuongea niamsheni nimwage razi hapa.
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Handass yote imeniruka! Barcelona huku wananivua viwalo! Hali ni mbaya! game haijaisha washatupia ma3 kwa 2 ! Afu wanateleza tu kuja langoni mwa madrid utafikiri wamepakwa samli!
     
Loading...