Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyota yangu ya punda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kikaragosi, Feb 2, 2011.

  1. kikaragosi

    kikaragosi Senior Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeamini ukiwa na nyota ya punda shukrani ni MATEKE yapta wki mbili toka niachae na mpz wngu baada ya kuona dalili za kunichoka na nlipomweleza mambo yake aliniambia kuwa ana HISI ya kimapenzi na mm cku nyingi na hana sabbu imetokea tu ila bado ananipnda.Je nifanyeje wana JF na mi nampnda na nimeshamwbia 2we marafiki ila kila napomuona maeneo ya Chuo naumia sana nirudiane nae au Ntakuwa Zoba
     
  2. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    We ni mwanafunzi eeee? soma achana na mapenzi utayakuta muda ukiwadia
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    nilikuwa sijui kuwa sisi wenye nyota ya punda shukrani yetu mateke....
     
  4. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sasa kumbe ushamwacha roho inkuuma nini huna msimamo wewe. Hebu soma acha upuuzi wa mapenzi utayakuta na kuyachoka umesikia eehhh
     
  5. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ***** wewe,unauza mkaa then unaogopa kuchafuka ,kama umemwacha tuachie wengine tumege dogo:A S 20:
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    nyota ya punda,ni kubebeshwa mizigo,kama hana hisia na wewe,jee upo tayari kubebeshwa mizigo?
     
  7. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ndugu komaa naye,,,,duniani hakuna mtimilifu, wote ndo hao hao kampuni moja ila majina tofauti.

    its better kuwa na shetani ulijualo kuliko mtakatifu usiyemjua......
     
Loading...