Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyota yangu imechafuka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, Sep 17, 2012.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nyota inayotawala mapenzi yangu imechafuka.
    Nyumbani waifu kanichunia, na kitumbua hajanipa wiki ya tatu now.
    Nyumba ndogo na kwenyewe nimepigwa chini, yaani demu hataki hata kuiona nikimpigia.
    Kuna dada mitaa ya kijitonyama nimemtongoza, eti anataka nimlipie kodi ya nyumba ya miaka mitano ndio anikubali.
    Wataalam wa kutengeneza nyota mnatakiwa kwa ajili ya advice
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hahahaha mkuu ngoja watabiri wa nyota waje ...!!!
    Inabidi utolee hewa chafukw enye kibuyu.....!!!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaaaaa kweli nyota imechafuka.
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    NA BADO!pole mwaya.
     
  5. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Anayeulizia nyota hana tofauti na freemasons tu,,kugombana na mke wako sio suala geni wengi wanagombana na wanasuluhisha,kwa hiyo tatizo ni wewe inabidi ujishushe umpigie magoti mkeo.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Mzizimkavu where r u?
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Im acting on his behalf.:D
     
  8. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Piga nyeto
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Pole sana. Jina lako na pepo za bahari za kusi zinaenda halijojo. Uje na majogoo ya kienyeji 2, vitunguu saumu nusu kg, tangawizi kg 1 na mkaa gunia. Hii ni kwa ajili ya kurudisha nyota ya nyumba ndogo.
    Kuhusu my wifw wako, ukete mbuzi anetembea mweusi (awe kanona mafuta ndo yanatengeneza dawa), nakutumia namba ya luku ununue umeme wa 50,000/= tu ili mapenzi yarudi kwa mnunurisho.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,155
    Trophy Points: 280
    Nyota ikichafuka husafishwa.

    Mtafute Manyaunyau akusafishie.
     
  11. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kweli we ni mtaalamu; maana unajua kuzichota mali na fedha za wanaopenda ushirikina na kukimbilia kwa waganga hata wanapoona vivuli vyao! Wachune ipasavyo usiwahurumie hata kidogo!
     
  12. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hahahaha kaoge maji ya baharini utoe nuksi mkuu,hata corner bar usipoangalia unaweza kutoka kapa
     
  13. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndio nyota itachafuka zaidi
     
  14. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona nimepigwa kibuti jana night?
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tuma haraka nikununulie umeme
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    nilisahau na mafuta ya olive oil lita 2 manke mizimu siku hizi inapenda roast balaa. Tuma umeme in advance baba
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Hivi anaitwa Manyaunyau au MWANAHARAMU?
     
  19. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Mbona hiyo kitu rahisi sana:-
    Unatakiwa uniletee machozi ya samaki. Nywele za mjukuu wako, mtoto wa kiume wa mtoto wako wa kike ambaye haujamzaa. Mimi ninakaa gongolamboto unatakiwa usitumie usafiri wowote unapokuja.
    Kwakuwa wewe nyota yako ni ya fisi nitahitaji mkojo wa fisi mjamzito.

    Bila kusahau leo usilale kitandani lala kwenye sakafu ili uweze kufufua roho za babu yake na mjomba wake shangazi wa kaka yake na bibi yako maana ndio inayobeba nyota yako ya mapenzi.
    Fanya hivyo fasta!!
     
  20. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mzee umechuniwa na wife bila sababu? Isije ikawa wife wako na nyumba ndogo yako wameshakorogana ndiyo maana wote wamekuchunia kwa wakati mmoja!!! Huyo wa kijitonyama alikupiga mzinga mkubwa labda kwa namna ulivyoonekana una shida sana na ile kitu yake! Katengeneza nyumba kubwa halafu piga chini nyumba ndogo, ebooo!
     
Loading...