Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyota inamaana gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Emasaku, Oct 2, 2011.

  1. Emasaku

    Emasaku Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Salamu wanaJF, Mimi ni kijana wakiume, naombeni mnielimishe kuhusu nyota! Mtu akikwambia nyota yako haingai au inamatatizo inamaana gani? Kwa takribani miaka 3 sasa nimekuwa naplani nzuri za kimaisha, lakini cha ajabu naanza vizuri na baada ya muda si mrefu mambo yanaenda sivyo... Kila biashara ninayofanya napata hasara au nathulumiwa, nikimkopea mtu hela harudishi... Pesa ninazo dai watu inafika karibu mil. 4.
    Nilisha ulizia kwa mtaamu mmoja kuhusu swala hili.... Alinipa dawa ya kuongea lakini nilipuzia na kuitupa mbali nikajifanya kumwomba mungu! Swala hili linanimiza kichwa sana, kwa muda wa miezi 2 nimekuwa nachukiwa na karibu marafiki wangu wote, hata mpenzi wangu hataki tena kuwasiliana tena na mimi japo ninamsomesha shule! Jamani naombeni ushauri wenu. Nyota yangu haingai? Nifanye nini? Au niende tena kwa wataamu wa nyota? Kama ndio wapi nitampata wa ukweli? Asante!
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    chemsha maharage uyaweke uvunguni kwa wiki moja kisha chuja maji yake uyaoge..........
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nyota ukitaka kuijua maana yake nini nenda kagoogle shehe yahaya italeta kila kitu..
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    duh!
    .
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    .................lol........... Dah!
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Usipende kuamini sana watu kwenye mambo ya hela,,kumbuka PALIPO NA WATU 10 BINADAMU NI 1 TU!Habari ya nyota subiri wanajimu watakuja sasa hivi.
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Emasaku as much as naamini kua ni kweli kila mmoja ana bahati yake
    Lingine nielewalo mimi ni kwamba ukiendekeza saana hayo mambo ktk
    maisha yako hamna la maana utafanya; For kila ufanyalo yaani ule, ulale,
    upate pesa, ukose pesa yaani ufanye lolote utataka kuhusisha na Nyota.
    It is not healthy Mkuu, mambo ya nyota fanya for leisure but yasiongoze
    kabisa maisha yako.... naamini kupoteza dira ya Maisha ni rahisi ukiendekeza...
    Best of Luck....
     
  8. Emasaku

    Emasaku Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Thanks for your advice man! Huwa siamini haya mambo thus why mwanzo nilitupa ile dawa! Let me try again and see!
     
  9. Emasaku

    Emasaku Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante kwa ushauri wako!
     
  10. Emasaku

    Emasaku Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Upo serious jamaa yangu? Mbona nitanuka uvundo!
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    huh.....................hii mbona balaaaaaaaaa
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    haswaaa na kuvuata wateja zaidi kwenye biashara akishakoga apake mchanganyiko wa mafuta ya mawese,samli na nyonyo. Nyota itang'aa 24/7
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hili swali ni very ineresting......

    je wewe unaamni dini gani?
    je wewe ni muumini mzuuri wa dini yako?

    spirtually uko strong ki vipi?
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    You just need some life coaching and good mentoring and you'll be straight.
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Sali/swali sana achana na ujinga huo wa nyota utapotea
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Lawayok
     
  17. M

    MORIA JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aisee...mwenzio si atanukia kimavi mavi mwaka mzima..
     
  18. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Devil is a liar...ameanza kupandikiza mawazo ya nyota moyoni mwako, ulishawishika ukaenda kwa binadamu akakupe mafanikio....lakini roho wa Mungu alikuwa nawe akakutia hofu ya Mungu ukatupa hayo matakataka.....unapaswa kujua kuwa mafanikio huja kwa kuweka mipango madhubuti, kutenda kwa bidii huku ukimtanguliza Mungu. Achana na mambo ya kuangaliwa nyota cuz huko ndipo atapokea mapepo ya umaskini na utapumbazwa na kupofuliwa to the extent unaweza kuja kuishia kuwa muuaji. WANAOUA ALBINO, WANAOUA AU KULALA NA MAMA ZAO AU DADA NA KAKA ZAO WA DAMU WALIANZA HIVI HIVI. Unatakiwa ujue kuwa hata maandiko matakatifu (bible) inasema alaanhwe yule amtegemeae mwanadamu...so acha kuisaka laana....unatakiwa uwe na imani kuwa ili mafanikio yaje lazima upitie ktk magumu na machungu flani ktk lyf na MARA ZOTE UNAPOELEKEA KUFANIKIWA NDIPO SHETANI HUINUKA KUYAVURUGA MAMBO YAKO, UKITETEREKA TU, BARAKA ZAKO NA MAFANIKIO YAKO YANAPITA PEMBENI UNABAKIA ULIPOKUWA....UNAMPA SHETANI USHINDI...so muombe sana Mungu.
     
  19. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kafanyiwe maombi ndugu..... achana na hayo mambo ya nyota, weka imani yako kwa Yesu atakufanikisha. He never let people down.
     
  20. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mwe hii kali.............

     
Loading...