Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyomi ya dr. Kikwete mwembeyanga leo ni mara ishirini ya dr. Slaa-inaashiria nini?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by chamajani, Oct 28, 2010.

  1. c

    chamajani JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kativii kangu ka black n white kamepona so uchaguzi niko nao beneti kwa sasa, Jana Dr. slaa nilimuona Jangwani kapata nyomi hata tiviii ilikuwa ndogo, lakini leo huyu Jeykey kapata manyomi ilibakia kiduchu kativii kangu kapasuke kwa watu waliojaa humo tiviini. Hii inashria nini jamani nyie mtakaojengewa barabara za ndege huko dar?
     
  2. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watu inabidi waende kwenye midahalo yote ili waweze kulinganisha sera. Wingi wa watu sio wingi wa kura ................siunakumbuka methali ndugu yangu............ukubwa wa pua sio wingi wa ............................:smile-big:
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tofauti kubwa ni kwamba watu wale wa slaa ni wakazi wa temeke lakini wa kikwete ni kusomba kwa malori kutoka mkoa mzima kwani nililiona lori linapita mitaa ya TEGETA kutafuta watu wa kwenda mwembeyanga.
     
  4. v

    vickitah Senior Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukipata ile thread ya malori ndo utaelewa.. hiyo ni plus kiinua mgongo'
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    nimebold jina lako kwa sabau ulichoongea hapa ni matokeo ya kilevi Cha MAJANI.
     
  6. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Watu wa dar wanapenda sana matamasha ya wasanii.Hebu muulize mmoja wao uukupe summary ya hotuba ya kikwete.
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Slaa hakuwepo Jangwani. Ni mwembe yanga.
    Siri ya JK kuwa na watu wengi tunaijua sisi.
    Watu hao wa JK ni artificial lakini wa Dr. Slaaa ni Natural!!
    kama umeelewa elewa kama hujaelewa sikulazimishi!!!
     
  8. J

    Jafar JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wamesombwa na mabasi na tuliyaona hayo mabasi. CCM wanajidanganya wachukua watu wale wale kule Kawe, Mwembeyanga na hao hao? je watapiga kura mara zote hizo?

    Poor CCM, jiandaeni kisaikolojia "kupokea kushindwa"
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wamejiandikisha kupiga kura????
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    HA HA HA nimecheka sana inawezekana watu wanaenda pale kuangalia shoo za wasanii na ukiwauliza summary ya hotuba ya mkwere ni wachache sana wanaoweza kukupa hint
     
  11. bigcell

    bigcell Senior Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Poleni sisiem bado 72hrs muondolewe ulingoni na jk wenu,nguvu ya umaa haoooo waja ikulu
     
  12. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kikwete ni dk wa nini?
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Kwani Kikwete alikuwa na kampeni au fiesta tu?
     
  14. c

    chamajani JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We uko Dunia hii au huko Sayari ya Mars mmeshaanza kuhamia so hujui kuwa Rais wa Tanzania ni DR. KIKWETE
     
  15. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    .[​IMG]

    [​IMG]
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nyomi ya kubeba watu na maloli!hakuna kitu!!!!
     
  17. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wananchi wanaenda kwa dokta wa ukweli kwa utashi na dhamira zao...
    Vipi kwa "dakitari" wenu wanaletwa na nini..?
     
  18. c

    chamajani JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We Jibaba sasa ivi hapa wapi-Tazara? Chang'ombe? Ubungo au wapi? tuambie kama hawa walikuwa wanaelekea Mwembeyanga.
     
  19. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    chama cha watu dhaifu na duni, watu wanaobebwa kwenye maroli maana hawajui hata wanaenda kwenye mikutano ile kufanya nini.........
    [​IMG]
     
  20. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #20
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    kwa picha hizo za malori na watu ndani yake nakubari kuwa % kubwa ya wananchi huletwa kwa malori,tusubiri hiyo tarehe,tutajua nani ni nani
     
Loading...