Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyomi la CHADEMA Arumeru leo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Chenge, Mar 23, 2012.

  1. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    duh .... shati la prof. majimarefu hilo
     
  3. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Si mchezo,ila watapiga kura wote?isije ikawa wamekuja kuangalia helkopta
     
  4. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni nyomi kweli au ni kale kamchezo ka camera zetu za kisasa!!!
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hilo nyomi lote wenye vitambulisho vya kupigia kura hawazidi 50.
     
  6. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    haikuhusu!
     
  7. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama ni hivyo, mna shaka gani magamba mpaka mnaweka vituo hewa?
     
  8. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli safi, lakini nakuwa na mashaka maana hiyo picha iko kimya sana, haina maelezo yeyote!!
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160

    By 2015 wote watakuwa navyo.........huu ndio uamsho wenyewe......hata TANU ilianza hivihivi na mkoloni akaibeza kama unavyo beza weye
     
  10. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nitashangaa sana hao CCM wakishinda,Wameru watakua watu wa hovyo kulikoni Igunga.Kwani wameru niwasomi na niwaelewa zaidi
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu tupe live coverage
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kila siku nasema elimu ya uraia kabla ya chaguzi au wakati hakuna uchaguzi ni muhimu sana
    Kuwaeleza watu haki zao na umuhimu wa wao kujiandikisha kupiga kura na kuchagua viongozi wao
    Asilimia kubwa ya vijana hawana vile vitambulisho vya mpiga kura na hili ni tatizo la kila sehem
    wengi hata waliovipoteza bado hawajapata vingine
    Tungeviambia vyama vya siasa kuwa wakati hakuna issue yoyote ya uchaguzi waende huko vijijini wakatoe alimu ya uraia kuwaambia wananchi umuhimu wa kupiga kura na kujiandikisha na umuhimu wa kuwachagua watu au viongozi wanaowapenda na watakaoowaletea maendeleo yao na sio bora kiongozi ambaye anaonekana kwenye kampeni tuu akishapata kura ndo ameondoka
     
  13. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ccm tupo hapa kwenye uwanja mpira chuo cha ualimu patandi naona watoto wa shule msingi ya patandi na wananchi wanapita kwa mbali kama upo karibu na eneo tunaomba ukaribie.
     
  14. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    utaamini siku ukiikuta people's power ipo white house
     
  15. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duuuh, kazi ipo
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hii picha inasisimua kwa kweli. Na hili jimbo sasa linaenda cdm
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wewe mtu mzima ebu tumia akili hata kidogo hiyo picha ni Arumeru hapo? Au mnaamua tu kudanganyana?
     
  18. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Atakufikisha mahakamani
     
  19. M

    MpendaCHADEMA Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hiyo picha ya nyomi la chadema siioni!!!
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa sijui wanamdanganya nani tizama hao watu wa mbele halafu wanaofata unawaona kwa mbali, picha imechanganywa hiyo.
     
Loading...