Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyomi kwenye mkutano wa Nape Huko Swanga.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rugas, Jun 2, 2011.

  1. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli siasa ni kazi.....Yaani toka dar mpaka Sumbawanga,alafu watoto tu ndo wanakuja kukusikiliza...Hebu cheki hii,iko kwenye top page ya mwananchi la leo 02.06.2011

    Picture.jpg Picture.jpg
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndio maana wameweka red hapo chini:WANANCHI:MNANIELEWA?mwandishi ameamua kumdhiaki nape wazi wazi,kwa sababu moja kwa moja hao watoto awaelewi kitu,wapo ilimradi.
    Hicho ndio kifo cha CCM itafika kipindi hata hao watoto watawakosa.
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Duh! Wanamuelewa kweli? Hapa nimeamini kua hiki chama hakina mvuto hata hii thready watu wanaangalia tu nakupita baada yakuona hiyo uniform ya black and blue!
     
  5. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    Mimi naomba nichangie kidogo. Ingekuwa tamu zaidi kama mwandishi angeandika kabisaaaaaaaaa WATOTO MMENIELEWA!!!!!! Halafu aludie tena WATOTO MMENIELEWA EHHHHHHHHHHHHHH!!!!!!!!!!!! Halafu kibaya zaidi watu wanagoma kuingia wakidhani kwamba kweli kuna watu wazima nyomi, kumbe ni watoto nyomi, ingepata attention kama kichwa cha habari kingesomeka hivi: Kwa hali hii CCM KWISHNEY. Ungeona watu ambavyo wangeingia humu ndani na kuchangia kwa speed.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahahahaha mbavu zangu jamani sijacheka kuanzia asubuhi lakini sasa imenibidi nicheke :biggrin1:
    au ilikuwa siku maalumu kwa watoto?
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    najua Nape atakurupuka kufungua hii thread
    hahahaa
     
  8. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,361
    Trophy Points: 280
    Najisikia aibu utadhani ndie mimi niliyekuwa nahutubia hapo. Kweli Nape ana roho (gamba) ngumu.
     
  9. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukiwaangalia watoto walivyojishika vichwa utagundua kuwa walihusishwa katika suala lisilowahusu kwani wao sehemu na muda wa mkutano ni mahali pao pa kucheza so wanamshangaa kwa nn hamalizi wacheze
     
  10. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    CCM Magamba kweli imekosamvuto, inakufa taratibu......
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh kweli JF hiachi kitu, yaani hii nayo umeipost? Chama cha Magamba kina kazi kweli kama ndiyo hivyo!
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kazi kweli kweli...
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wananchi mnanielewa. ????? anawekeza kwa watoto!
     
  14. RR

    RR JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Walianza na shindano la kiduku....
     
  15. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Yupo kazini.Naona kama mishipa kichwani imemtoka sana!
     
  16. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tehe tehe tehe
     
  17. A

    Akiri JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    niagiani ccm
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Laela ni mji uliopo kati ya Tunduma na Sumbawanga... Vijana wengi ni JOBLESS... cha kushangaza hawakuwepo... pole sana Nape...
     
  19. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mods please badilisheni Title iwe nyomi ya watoto.....
     
  20. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    alienda shule nini kuhutubia?
    :dance::dance::dance:
     
Loading...