Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyomi hii - Mubarak bye bye!!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'International Forum' started by Nyambala, Feb 1, 2011.

  1. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii nyomi lazima imng'oe Mubarak leo.

    [​IMG]
    Million Man March - Tahriri Square

    [​IMG]
    Said Mwema, Mwamunyange na Shimbo mnaona majeshi proffesional yanvyobehave?
     
  2. g

    geophysics JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kati ya picha za matukio ninazofurahia kuziona kwenye vurugu za Egypt ni ambapo raia wanakuwa wamepanda Vifaru na wana wanajeshi.... I really like that... Natamani na wanajeshi wa Tanzania wangekuwa kama wa Egypt...tungefika mbali.. They are very friendly to people.
     
  3. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mubarak hatoboi, lazima ang'ooke tuu. Kwa sasa ni anatafuta njia ya kutorokea basi !!!!!!
     
  4. Path Finder

    Path Finder Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kweli, tuna mengi ya kujifunza kwa yanayoendelea Misri na pia Tunisia
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Me too mkuu na ndiyo maana nimeiweka hapo, yaani hizi ni picha zitakaa hta baada ya miaka mia!
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Time has come for Mubarak to surrendor now!
     
  7. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi nahisi huo upole wa jeshi la misri umelenga katika kuziteka nyoyo za raia wa kawaida, ili wakati ukiwadia liweze kuchukua nchi kirahisi
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mungu aepushie mbali huu mwamko usije Tanzania maana utaweza kuiondoa hii amani tuliyo irithi, Tumuache Kikwete atulie ale nchi na akina Rostam tartiiiibu huku wananchi tukihangaika na ya fuatayo.

    1.Vifo mahosptalini vinavyoweza kuzuilika
    2.Foleni mabarabarani
    3.Mfumuko wa bei
    4.Kukosa kazi hivyo kuzalisha vibaka
    5.Wizi wa kodi zetu
    6.Ukosefu wa maji safi na ya uhakika
     
  9. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwanini na sisi tusijipange kwani matatizo yao na Tanzania hayatofautiani,kusekana ajira,gharama za maisha kupanda,kutokuwa na demokrasia ya kweli.....
    tuna kila sababu ya kufanya mabadiliko
     
  10. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii nimeipenda sana! Kwa mwendo huu sidhani kama Mubarak ana siku nyingi!!!....Big up wamisri...:clap2::clap2::clap2:
     
  11. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polisi wa Arusha na ma intelijensia yao wajifunze wenzao wanavyofanya.
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    ya kwetu yamezidi!ufisadi hapa tz wa kupindukia
     
  13. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    it is amazing and very fascinating ever
     
  14. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ur avatar looks pretty good.[​IMG]
     
  15. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Peoples powerrrrrrrrrrrrrr
     
  16. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hivi ndivyo inavyotakiwa kwa vyombo vya "Ulinzi na Usalama" wa nchi na raia. Bahati mbaya petu ni kuwa kati ya vyombo hivyo na raia kuna uadui mkubwa ambapo mara nyingi "walinzi wetu" wanatumia silaha kutuua na kutuibia.
     
  17. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kilicho nivutia zaidi hakuna mkristo wa muislam wa mpagani wote neno moja, hali ya maisha ni ngumu MUBARAK ONDOKOA. HATUKUTAKI. Tuna mengi ya kujifunza toka masri.
     
  18. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Majeshi ya tanzania ni ya kulinda viongozi wa chama na serikali ya ccm. aibu.
     
  19. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bongo haiwezi tokea sababu ASKARI WETU WAKO BRAIN WASHED!:msela:
    Wao kila kitu NDIO AFANDE

    USITEGEMEE HATA SIKU MOJA BONDO KUWA HIVI.

    PIA WATU NI WAOGA KUPITA KUNGURU SASA UNATEGEMEA WATAJITOKEZA NA KUKAA MTAANI WIKI NZIMA?

    WACHACHE SANA WENYE UJASIRI KM HUO NA HII NDIO INADHOOFISHA NGUVU YA UMMA HAPA TZ.
     
  20. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    tamu hii... sijui hapa kwetu intelijensia kama ingeruhusu
     
Loading...