Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyombo vya Habari kuna matatizo mengi ya msingi kujadili yenye faida ya nchi yetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JF-MBUNGE, Aug 6, 2012.

  1. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vyombo vingi vya habari, waandishi na watanzazaji pia msikazane kutafuta makundi ya wanasisa kwa ajili ya maisha yenu binafsi kuna mambo mengi ya kujadili muhimu kwa nchi yetu.

    nchi yetu inateketea kwa ajili yenu fikirieni vizazi vyenu vijavyooo.
     
Loading...