Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"nyoka"...!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Mar 14, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...nadhani wote tunamjua nyoka!..si ndio?
    ...tumewahi kumuua,au kumuona tu anakatiza sehemu,au umewahi KUGONGWA nae, au kukutemea MATE...au kukukosakosa kwa hayo yote.
    ...binafsi huyu ni mnyama ninaemuogopa sana...na nyoka bana hata awe MDOGO vip,anaogopesha tu!
    ...vip ujasiri wako ww unapokutana na nyoka?
    ...au ww ni mnyama/mdudu gani (kwa mazingira ya kawaida) ukikutana nae mapigo ya moyo yanabadilika?
    NB:WE ARE TALKING ABOUT SNAKE!
     

    Attached Files:

  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Naogopa lukaka(vunja jungu)
     
  3. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Huwa nanyong'onyea na kuwa mdogo kama piritoni pale mtoto anapoita kwa sauti ya woga:
    "Baba! Baba! Kuna nyoka kaingia chumba hiki!
    Natafuta fimbo na kujititimua nayo: "Yuko wapi huyo?"
    Lakini ukweli ni kwamba muda wote tangu kupata taarifa kwamba huyo mjamaa kaingia kwenye chumba fulani moyo wangu unaenda mbio na miguu kunitetemeka.

    Hakuna mnyama anayenitia hofu kubwa kama nyoka!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sipendi chura. . .jana nimemwona mmoja bafuni (rangi ambayo sijawahi kuona kabla kwahiyo hata sikujua ni chura mpaka nilpoambiwa) nilifunga mlango wa bafu na sikuingia tena humo mpaka nilipopata mtu wakuja kumtoa asubuhi.

    Nachukia na kuogopa anything that creeps around when people aren't really paying atenttion. Yani mende, sijui nyoka, mijusi sio sana, nge, kinyonga, na vinyama/vidudu vingine vingine vinavyoweza kukupandia hata kwenye nguo bila taarifa.
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nyoka hanaga shida na mtu sema tu sisi wanadamu ndo tunawaogopa ila hakuna mtu aliyewahi kufukuzwa na nyoka bali nyoka akimuona mwanadamu huwa anakimbia zake ila kwa chuki zetu huwa lazma tumtafute hadi tumuue...
    Lol ni ukatili huo....
    Kula mnyama ana haki ya kuishi....tuwapende na tusiwachockoze......
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahahahaaa...ubaba kazi kweli kweli!..au anakupotea palepale chumbani...hujamuua na humuoni...duh hapa ndo nakosaga pozi!
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Lizzy za masiku mupe.?
    unamaanisha kitu kama hiki sio?
     

    Attached Files:

  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    NYOKA anaishi PANGO !!...si eti Kongosho?
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwa iyo ww unapenda NYOKA???
     
  10. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,187
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hivi nyoka au (njoka kikwetu) ni mnyama au mdudu?
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We Bagah hiyo Mupe. . .inahusu??
    Ahhh jongoo simwogopi wala simchukii, katulia sana.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    nachukia wadudu wote.....
    Nyoka
    mende
    panya
    vunjajungu
    duduwasha
    nge
    tandu
    jongoo
    konokono
    buibui
    viwavi
    funza
    nk
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sina uhakika ila naamini siwapendi ila nao wana haki ya kuishi
     
  14. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nyoka jaman nyoka! Nikimchukia m2 kama nyoka cjui ka atakua hai tena!!!
     
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwa nn isihusu Mupe?...kwa iyo jongoo akikupandia poa tu wala hushtuki sio?
     
  16. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nimeipenda hii asee!
     
  17. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ni mnyama!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Namtoa tu kiustaarabu. . .Kama vile mchwa, sisimizi au siafu kama hajaning'ata.
     
  19. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    maana kuna dada nakaa nae jirani,ukimrushia jongoo anaweza akazimia!...
    nikajua ni wote mko ivo!
     
  20. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mie n'nge ndo simtamani, na wale wanaitwa ngadu.
     
Loading...