Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyoka wa Ajabu Agunduliwa...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Aug 24, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    1.jpg Wanasayansi nchini Brazil wamegundua aina ya nyoka vipofu wenye umbo kama uume wa binadamu.

    Nyoka hawa wa ajabu aina ya ‘atretochoana eiselti’ walipatikana kwenye bwawa la kuzalisha umeme ambapo wakandarasi walikuwa wakifanya ukarabati kwenye misitu ya Amazon.


    Wana baiolojia waliwapata nyoka hawa wenye umbo la ajabu sita wenye urefu wa mita moja chini ya mto Madeira huko Rondonia, Brazil.
     

    Attached Files:

    • 2.jpg
      2.jpg
      File size:
      90.6 KB
      Views:
      196
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kweli nyoka wa ajabu huyu
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Boflo mie nikajua umejipiga picha lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    bofloooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  6. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwanamke mkware akiiona hii picha saa hizi kimboga jela kishasisimka mwanangu.
     
  7. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa huyo nyoka si lazima ana tabia ya kudinda nyakati za asubuhi.
     
  8. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hv hakunaga tuzo ya the funiest person hapa Jf nikupendekeze uichukue we Boflo ?
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    boflooooooo huyo na post zake za kuvunja mbavu!!! Haha hivi maana ya boflo ni nini?
     
  10. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwenye hiyo picha ya kwanza assume ni mwanamke anatoka jela ana ugwadu halafu ndo anaona kama ambavyo hiyo picha inavyoonekana akiruhusu macho yake yakague sana kwa kweli atajichafua.hiyo picha haifai kuangaliwa na wakina dada wenye mawazo yanayosafiri haraka.
     
  11. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    naiangalia siimalizi mungu huyu kamtahiri kabisa aisee kweli duniani viwili viwili usishangae kibyongo kufanana na kichuguu.boflo bana.
     
  12. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    uko sawia......mwambie Roulette
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    makubwa coz inafanana na ya .....kwa.......................
     
  14. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umeona.....si muda mrefu hawa nyoka watafanywa deal.....wanawake watakuwa wanawanunua

    halafu hawana macho kama dushelele
     
  15. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Bofloooooo! haya mamboo ya kibantu bana.
     
  16. b

    babj ngoiya Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha mnatutisha kumbe ziko za kila dizaini hapo kuna kamchina kidogo:israel:
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Hebu subiri niangalie kwanza wa kwangu ndii nilinganishe na huyo nyoka
     
  18. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usisahau kutupatia feedback.
     
  19. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    what about feedback?
     
  20. J

    Juma Kilaza Member

    #20
    Aug 26, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    hawa ni nyoka au ni kambale samaki
     
Loading...