Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyoka mkubwa kaingia ndani kwangu harafu kajificha msaada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by cement, Jun 1, 2012.

  1. cement

    cement JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wadau mwenye kujua namna navyoweza kumtoa maana sielewi kaingia lini na kajificha wapi maana nimemwaga mafuta ya taa nyumba nzima pia nikachoma mpira na nimemuona leo asubuhi hata kazini nimeshindwa kwenda kbs watu wote tupo nje mpk ss hv!mwenye kujua ni namna gani naweza kumpata na kumtoa maana cjui kama yupo mwenyewe au kuna wenzake humo plz jamani mawazo yanahitajika ni kimara huku,na tukishindwa kumpata tutashindwa kulala ndani wadau leo!

    UPDATES
    Katika hatua za kumtafuta nyoka hayawi hayawi mwisho wake kapatikana aisee ni mkubwa sana alikuwa kajificha nyuma ya friji upande unaotoka joto imenishangaza sana lakini pamoja na kumpata bado tunaendelea kupanga mambo hapa ilikuweka mambo vizuri isija ikatokea akapatikana wakati mwingine!

    Nawashukuru sana kwa msaada wenu mafuta ya taa yamesaidia sana na kuchoma mapira ndani thanks sana kwa msaada wenu
     
  2. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Pole sana mkuu....ninavyojua ile dawa ya mbu aka rungu inaweza mtoa akisikia harufu na huwa inawakatakata kabisa kama ukimpulizia kwa karibu...try tht
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    uwiiiiii
    pole naogopa nyoka....
    kuweni waangalifu, na solution ni kumsaka huku mkiwa makini
     
  4. salito

    salito JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mafuta ya taa mwaga ndani humox2 alipoingia,halafu jitahidi kuweka vitu katika utaratibu mzuri ikiwemo kutoa makorox2 ambayo sio ya muhimu,ili nyumba iwe nyeupe na wazi kiasi utaweza kuona kitu chochote kwa urahisi..
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Dawa ni hyo hyo ya kuchoma mpira pia try hyo rungu kuipuliza halafu wacha mlango wazi ili aweze kutoka!!
     
  6. m

    mamajack JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    washeni magutudumu moshi wake utamfanya atoke,au wasiliana na wachina waje wapate kitoweo.

    poleni sana.
     
  7. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nilichokuwa najua ni mafuta ya taa yanasaidia sana, ukishamwaga tu mafuta ya taa nyoka anakosa nguvu hata kutembea anakuwa hawezi kabisa, anabaki alipokuwa. Wiki mbili zilizopita kwangu kuna nyoka aliingia katika chumba cha dada msaidizi, tulitumia hiyo trick ya kumwaga mafuta hakuweza kukimbia. alikuwa amekaa katika kona, tulipomwona tu tukammaliza hapohapo. Labda jaribu na hiyo dawa ya mbu huenda ikasaidia. Pole sana.
     
  8. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    daaaa Nyoka, mi simtalamu sana wa nyoka!
     
  9. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pia uwe na mti mrefu kidogo baada ya kumwaga mafuta ili uwe unapitishapitisha ktk kona za chumba.
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,170
    Likes Received: 2,410
    Trophy Points: 280
    Nenda kwa mganga wa kienyeji kuna mtu anakufuatilia mambo yako...
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Dawa yake kubwa ni Mafuta ya Taa, ila uyamwagapo jitahidi kuwa makini maana akiwa katika harakati za kukwepa mafuta yupo radhi hata kujificha ndani ya suruali yako.
     
  12. M

    Mgalatia JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2007
    Messages: 292
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tafuta liquid inaitwa formalin lakini iwe haijachakachuliwa, ila ni sumu kali sana. nashauri upate maelekezo ya namna ya kufungua chupa yenye formalin na kuweka ndani ya nyumba. ila ikiwekwa kwenye chombo na kuingizwa ndani ya chumba lazima nyoka atoke ila itabidi muache milango wazi wa kutokea. Tahadhari ni kuwa usivute hewa yake maana ni sumu na ndiyo inatumika kuhifadhia maiti.
     
  13. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ngoja nimlete MCHINA wangu, huyo nyoka atatoka tu. Labda kama hajipendi.
     
  14. s

    sawabho JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mafuta ya taa, Oil chafu, Diesel, choma mipira vyote hivyo ni sumu kwa nyoka atatoka tu.
     
  15. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kanunue x-pell puliza nyumba yote kama huna akili nzuri utamuona haf punguzeni uoga kidogo nyoka ang'ati mpaka umpige au umkanyage. Kitu kingine ujasema wa rangi gani rangi nyingine ni kama toi tu la nyoka wawezamshika
     
  16. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Pole mzee sasa ni hv... Kwanza unatema mate ili yeye asikutemee, afu unachukua kanga, kitenge au taulo unaviringisha kama kata ili asiweze kukimbia abaki pale pale alipo! Ndipo umtafte! Ukshndwa N-pm nije nimkome Nyani.
     
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkubwa, dawa uliyokwisha tumia ndio yenyewe,lakin wasiwasi wangu ni kwamba yawezekana ukawa umemwaga mafuta na kashindwa kutembea maana nyoka akigusa mafuta huwa anaishi nguvu,sasa basi endelea kuchoma maguludumu,then usiwe mwoga pita ndani ukiwa na fimbo kubwa unaweza kumkuta mahara katulia.au unaweza kukuta alishaondoka muda mrefu.Polen sana najua amani ndani imepotea na wewe ndio wa kuirejesha.JIKAZE KIUME
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    huyo nyoka anafananaje....kama ulimuona.....ili nikwambie tabia zake...
     
  19. cement

    cement JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa hili tatizo linaninyima raha kabisa maana kama asipotoke tutaingiaje ndani!hapa ss hv ndo tunachoma mapira ndani na mlango uko wazi!ila pia tunajaribu kutoa vitu ndani kupata nafasi kama pengine tunaweza kumuona!inachanganya sana hata kazini nimeshindwa kwenda!
     
  20. cement

    cement JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Najaribu kufata ushauri kwa kila anaye nipatia nimeagiza oil chafu ss hv niweke kwenye kingo za nyuma yangu!
     
Loading...