Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyoka Anammeza Kangaroo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Dec 11, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    [​IMG]



    [​IMG]


    [​IMG]



    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii ni njaa au umaarufu??
     
  3. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ha! Huu Umaarufu tu!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nyoka anaonekana mdogo ......duu hili dubwana ukikutana nalo kwenye misitu ya nyika ni balaaa! Sijui kama wanaweza kimbiza prey maana nitakimbia kuliko Magic Johnson
     
  5. w

    wakumbuli Senior Member

    #5
    Dec 11, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante kwa picha
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako Ngoshwe.

    Umeuliza swali zuri ingawa nimeona wanajamvi wamekupa wajibu mepesi pengine kwa kukufurahisha au kutokujua.Huyu ni nyoka aina ya chatu na kwa kweli huo ni mloo wake wa kawaida kabisa.Kwanza anaanza kwa kukamata windo lake halafu anakubana kwa kujisokota kwenye mwili wa mnyama ili kukuvunja vunja na baadae anakumeza taratibu.Baada ya hapo atakaa muda mrefu sana bila kula chakula chochote sikumbuki vizuri lakini anaweza kukaa hata miezi mitatu.

    Ukifanya mahesabu ya haraka haraka kuanzia muda anaochukua baada ya kula chakula mpaka siku atakapotafuta chakula kingine kwa kweli hakuna kitu cha hajabu.
     
  7. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    RIP kangaroo. poleni wafiwa
     
  8. BabaBabuu

    BabaBabuu Member

    #8
    Dec 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15

    Duh mbona una experience hivo, uliwahi kuliwa nini[​IMG]
     
  9. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,340
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Kwa muono wangu ni kuwa inawezekana huo ukawa ni mlo wake wa kawaida lakini uroho wake huo unamfanya awe vulnerable kwa hata adui mdogo ambaye kwa kawaida asingefikiria kupambana naye kwa hali aliyonayo anakuwa hana uwezo wa kujihami.
    Ujumbe: UROHO UNAWEZA KUKUTOA ROHO
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako BabaBabuu,

    Umenifanya nikacheka sana leo.Mkuu wangu mara nyingi napenda kuangalia vipindi vya wanyama nimejifunza mambo mengi sana kuhusu wanyama wa aina mbali mbali Chatu akiwa ni mmojawapo ingawa niliangalkia kipindi kirefu kilichopita labda mwaka 2001.
     
  11. K

    Kituko JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye nyekundu naomba nikusahihishe kidogo, anapojisokota sio kama anakuvunjavunja, ila anachofanya ni kusense jinsi unavyopumua, kwa hiyo kila unapota hewa nje yeye anabada kidogo, inafikia point anakuwa amekubana kabisa kiasi kwamba kunakuwa hakuna space ya hewa kwenye mapafu yako na unakufa kwa kukosa hewa, nadhani hata ukiangalia hiyo picha utaona huyo kangaroo bado anaonekana na kitambi chake kama kawaida, kwa hiyo amekufa kwa kukosa hewa baada ya kubanwa sana. maelezo mengine nadhani ni sahihi
     
  12. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako Kituko.

    Nimekupata mkuu maelezo yako yako sahihi kabisa.
     
Loading...