Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyoka Amng'ata Mtu Uume (could it be in defence?!)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Steve Dii, Jun 12, 2008.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hizi habari kutoka Australia zinashitua kinamna yake! Nyoka alimuuma jamaa aliyekuwa anajisitili porini. Sasa sijui nyoka huyo alifikiri nini kichwani mwake...duuh, ni bora tu hata angemng'ata dole gumba la mguuni..... Mimi nadhani saa nyingine wanyama wengine huwa wako overly defensive sana bana kuona wameingiliwa kwenye anga zao na wapinzani!

    Source link: http://www.news.com.au/story/0,23599,23776403-2,00.html

    SteveD.
     
  2. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2008
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanasema watu wa huduma ya kwanza kwamba unaweza kufunga kamba kwa kuikaza ili sumu isiendelee kusamba sasa sijui jamaa aliweza kufanya hilo!
     
  3. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu Wakurya mpo!!!!!!!
     
  4. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    hao nyoka wangeletwa dar wakasambazwa barabarani kote kwani wanaume wamezidi kukojoa hovyo ... mitaani ndiyo usiseme kila kichochoro kinanuka mikojo ... dereva wa daladala anazunguka nyuma ya daladala utamuona kajibanza na kukojoa hapohapo ...
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jun 12, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    ni wanaume tu wanaokojoa?
     
  6. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    ujamalizia neno hovyoooo ... kweli mnakojoa hovyo jiana tena mchana kweupe .. hiyo miti/ maua ilopandwa barabara i.e tazara na kwengineko ni mashahidi wakubwa kwa haya ... pengine na binaadamu wengine wataniunga mkono hasa wanaokerwa na tabia hii ... wengine hukojoa mbele za watoto ... akilewa kidogo anauliza ... nimwage radhi nisimwage huku watoto wamemzunguka wakisema mwaga ... huyoooo anafanya kweli

    Mwanaume huyo ... wanawake ... sijaona ... ila pengine moshi nasikia wanawake hukojoa wima wima ... mhhhh!
     
  7. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Very shocking indeed.
     
  8. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2008
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Huyo ni Nzokamasala kweli kweli!
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    Naima hata wanawake wanakojoa vichochoroni labda hujabahatika tu kuwaona. Wakulaumiwa si wanaume wala wanawake bali ni city council ambayo haioni umuhimu wa kujenga vyuo jijini ili kukidhi haja ya wakazi na hata wageni wa jiji. Ukishikwa na haja Dar, akili inaweza kukuzunguka uende wapi kujisitiri. Njemba pale Dar hazikawi kuzuka New Africa, Kilimanjaro Hotel na mahoteli ambayo yamejengwa hivi karibuni.
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...aaah da naimaomari,

    jamaa alikuwa kachuchumaa, sijui yapi yalimsibu mpaka akaamua kuchuchumaa...


    ...anyway, ndio hivyo tena, sijui ingekuwa mwanadada huyo nyoka angefanya kituko gani wallahi!!!...
     
  11. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2008
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...anyway, ndio hivyo tena, sijui ingekuwa mwanadada huyo nyoka angefanya kituko gani wallahi!!!...[/QUOTE]

    Duh....Ingekuwa taabu tupu.........
     
  12. Mswahilina

    Mswahilina Senior Member

    #12
    Jun 16, 2008
    Joined: Apr 7, 2008
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du !
    hii ingetoke kwetu waswahili wangesema 'amefanyiwa u-sangoma'
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    tatizo kubwa hilo, duh jamaa alipata bahati ya tiba na ole wake arudie kuchimba dawa kwenye vyoo vya kike...

    Naimaomari, wanaume wanakojoa sana barabarani kwa kuwa wanaonekana ila wanawake wanajificha mno ktk vichaka hivi vya dar na huwa akipanua miguu tu anajitutumua hapo hapo kwani ukizunguka nyuma ya nyumba nyingi za bongo utakuta ardhi imechimbika kama shimo la mdako ambapo mara nyingi ni matokeo ya mashambulizi ya kike kupitia mkojo, ila kibaya zaidi ni kuwa mwanamke akipata nafasi ya kuchuchumaa kichakani huwa anamaliza mpaka na ile haja nzito....

    tabia ikemewe kwa watu wote si wakuwanyooshea vidole (vya macho) wanaume tu.
     
Loading...