Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyoka akijivua gamba hageuki kuwa kenge

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kipis, Jul 26, 2011.

  1. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sishangai sana kwa mh.jk kwa yale majibu aliyoyatoa alipokuwa akihojiwa na bbc.7bu huyohuyo mh.jk alishauambia uma wa watanzania kukatika umeme itakuwa historia baada ya mitambo ya richmond kuwasili pale airpot.imekuwa kawaida mh.rais wetu kwa kauli kama zile.sera ya kujivua gamba kwa ccm ni kama vile nyoka anapokuwa amepoteza nuru ya muonekano wake.so anapokuwa kwenye mazingira kama hayo,hana option nyingine. Ni kujivua gamba tu.but kufanya hivyo,hakumbadilishi kuwa kenge au mjusi. Bali anabaki kuwa snake.watz wenzangu tuwe macho na magamba ya ccm. Maana wao wapo katika kuirejesha nuru yao inayoonekana kutoweka machoni mwa wtz.wapo ki-kampeni zaidi kuelekea 2015
     
Loading...