Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyoka aina gani hii?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Jan 29, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba kujulishwa kuna nyoka flan hv nimefanikiwa kuonana nao mara nying kwa mara ya mwisho ilikuwa leo ndipo nilipomuona nikatafuta fimbo na kumlushia kwenye majani Hawa nyoka wana rangi kama udhurungi ambayo haijakolea ukiwaona ni kama minyoo wakubwa hata vichwa vyao havieleweki ni kama hawana na huwa hawapo shapu wanaangaika na ngozi yao inaonekana kuwa nyororo kama ya minyoo hv sijui mnaowafahamu nyoka mmenipata je hawa nyoka wanaitwaje na je wana madhara yoyote?
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Pole sana. Subiri wajuzi waje utapata jibu.
     
  3. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    picha?? maana hata sijakuelewa.
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kama amekaa kama huyu kwenye picha basi worm snake
    [​IMG]
     
  5. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kwa ufahamu wangu mdogo cwezi kujua ni nyoka aina gani mkuu! Ila unaweza kumjua nyoka mwenye sumu kwa kuangalia macho yake..wataalamu wanasema nyoka wote wenye sumu wanakuwa na macho yenye maumbo ya yai..yani ukiangalia macho yake yanakuwa yana umbo la yai na nyoka wote wenye macho ya duara hawawana sumu kaka!
     
  6. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwali umeondowa enigma ya swali kwa kuonyesha picture. Lakini bora. Umshaiuwa thread hii.
     
  7. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hapo bold inaonekana ni worm snake, ila kweli itakua ngumu kua na uhakika 100%.
    Alafu lazima atakua hana sumu sababu nyoka mwenye sumu anakua na kixhwa cha pembe tatu (and the poisonous glands are at the base of the triangle). Huyu ambae kichwa na mwili hakuna demarcation sio poisonous mara nyingi.
     
  8. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ngoja aje atwambie kama ni huyu, mi nimeweka kwa kusoma description yake tu...
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    House Snake or Worm Snake
     
  10. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Thanks kwa kunielewa kwenu MWALI na X-PASTER Exactly ni huyo nyoka mnayemsema na mliyenionyesha namaanisha WORM SNAKE hapo sawa na je ana maelezo gani kwa sifa zake? na pia mr X-PASTER Umeongeza na huyo house snake wanafanana tabia au?
     
  11. mkuyati og

    mkuyati og JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 665
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    anaitwa KINYANGALA MAFUTA, common in rich soils
     
  12. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kudos Mwali,you did your homework well.Nilishaanza kutafakari sana hilo joka linafananaje.
     
  13. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwa kiswahili ni NDUMILAKUWILI
    huyu nyoka ni mpole sana huwa hangati mpaka umkanyage athawaic atakupita tu
     
  14. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hawa nyoka wanaweza fugwa ndio wakaitwa House Snake, hakuna report yoyote ya kitabibu kuhusiana na mtu yoyote aliye wahi kuumwa na aina hii ya nyoka, kiufupi hawana sumu, chakula chao kikuu ni Minyoo.
     
Loading...