Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyinyi nani Sisimizi!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kibirizi, Jul 17, 2011.

  1. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Siku moja mtu mmoja maeneo ya Mwandiga-Kigoma aliwaona wadudu wadogo mithili ya siafu wakiwa wamejaa kwenye sehemu ambayo alikuwa anahifadhi sukari yake. Mtu huyo alistaajabu sana kuwaona wale wadudu wakiwa wametingwa(busy) wanakula sukari yake, ndipo alipowauliza nyinyi ni kina nani mnakula sukari yangu, wakamjibu kwamba sisi mizi wakiwa na maana sisi ni wezi, basi toka siku hiyo akawapa jina la sisimizi. Tehe tehe kwikwi!
     
  2. nzedanze

    nzedanze Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe utakua ni mha haiwezekani ujue mwadiga....tutajie na kibilizi,maweni,katonga,mji mwema,bangwe,bulega,mnarani,ujiji,etc
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    asisahau na utete
     
  4. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwandiga, kasuru, katubuka, busindi
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,054
    Trophy Points: 280
    Aya bana.
     
  6. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa kwa sababu hata mimi nilikuwepo!
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Innah lilahi innah lilah
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duh!!hao wezi itakuwa walikuwa wahindi coz matamshi MIZI mara nyingi wahindi ndo huwa wanaitamka
    Hivyo basi walikuwa SISIMIZI WA KIHINDI hiyo nayo useme bado hujawahi kuona!!!tehe tehe tehe!!!
     
  9. The only

    The only JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    kidewe ,kalele ,nyange,buzebazeba
     
Loading...