Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyimbo zetu Praimary sent kayumbaa..enzi izo!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, Nov 5, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    jamani leo nimekaa na dogo mmoja apa home anasoma hizi sent nanihii with usafiri hadi mlangoni..mara ghafla inanijia picha enzi izo nasoma vidudu hadi primary kulee kijijin kwetu....aah nimecheka sana!!

    kwanza kulikua na vinyimbo flani hivi common sana kuimbwa achilia mbali ngoma za kutamaduni na mambo kama hayo...mtaniwia radhi sent nanihii...

    ujue kwanza ile asubuhi ilikua lazima ubebe kuni na maji hawatajali umevaa ndala wala raio..uache daftari kwenu uje na kigazet they dont care..kali zaidi kipindi cha mavuno mnabeba mazo mnapeleka shule...wee mwalim nanihii wewe ndo maana huzeeki!!

    nirudi kwenye nyimbo sasa:

    wa kwanza:'kijani kibichii chaa mplilipiiili shule yetu ina raha mama weee iliyo kando yaa barabara..kando ya elimu yapita bila shiidaa...'sijui inaendeleaje apo

    mwingine ule wa kuagwa saa 6 hahaa.......'saa imefiika ya kweenda nyumbaniii..mama amepika waali na nyamaa na nini sijui,..'baada ya hapo ni mbio hadi kwenu..hahaaaaaa maisha yale najua bado yapo lakini very interesting!!!

    tukumbushane baadhi ya nyimbo zingine..........wale wa st nanihii samahanini kwa leo!!mnajua Musa Neema and Baraka kwanza>??

    hahaaaaaa wkend njemaaaa
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Unanikumbusha stori za Juma na Roza,Damasi na Lusi,,,,na adhabu za kushika masikio.Du!
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka moja, "Mabata madogo madogo yanaogelea, yanaogelea ktk shamba zuri la bustani. Yanapenda kulia kwakwa-kwakwa, ..."

    Ok nimekumbuka na mwingine, "Maua mazuuuuuuri yapeeeeeendeza, ukiyatizama yanameremeta ......".

    Du shule enzi hizo ilikuwa poa sana!
     
  4. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Alisemaaa alisema
    alisema nyerere alisema
    vijana wangu wote mmelegea
    ni sharti tuanze mchaka mchaka ... chinja
     
  5. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dah,KWELI NI KITAMBO CHA AINA YAKE! ILIKUWA RAHA JAMANI.....
     
  6. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kibangaaa ampiga mkoloni, kibanga ampiga mkoloni.....................

    Pia kuna mmoja tuliwahi kufundhiswa kumuimbia Mrema wakati ule akiwa waziri kwa mzee mwenye kabla ya vyama vingi "......Tunamsifu Mrema, kama alivyosema kuwahi makazini, baba Mrema hongeraaaaaa...." long time kitambo
     
  7. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Enzi hizo tukimaliza masomo lazima tuimbe wimbo huu "Sasa sasa saa ya kwenda kwetu kwaheri mwalimu kwaheri tutaonana kesho!" Kesho, kesho.................... Tukitoka hapo ni nduki hadi home, kuwahi msosi kabla haujavaa koti.
     
  8. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Nakumbuka zile story za Mussa na Neema na Mdogo wao Baraka na Baba yao Mr. Daudi na Mama yao Mrs. Daudi.
    Unakumbuka ule wimbo wa kumuimbia Mussa:
    ''are u sleeping*2 brother Mussa*2,morning bells are ringing,ndindondi''.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sikiri na Sadiki, darasa la 3.
    Mimi ni Mariam, mwanzo wa mwaka huu nilianza shule, chopeko na mnofu darasa la 2, mpapai na upepo, maskio ya mfalme marefu....

    Duh, ilikuwa nzuri sana, kidumu cha maji daily, ufagio wa nje daily, kuni kila jumatano, jembe msimu wa kilimo, kukaguliwa usafi wa kucha, meno, na nguo. Kama huna mfuko wa madaftari unabeba mgongoni.
    Kipndi hicho kila takataka inaliwa maembe mabichi, limao, tunda pori zote, dengu za kukaanga, vibalagala, n.k
     
  10. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu kijijini kwenu kulikuwa na vidudu?naomba muongozo ni kijiji gani hicho au kijiji cha makumbusho pale kijitonyama??
    enzi hizo kulikuwa na shule bwana english media ni kama arusha school na sio vi sant nanihii vya sasahivi.
     
Loading...