Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyimbo za taifa zagoma tena mbele ya rais!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dingswayo, Oct 10, 2010.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145

    KATIKA hali ya kushangaza nyimbo za Taifa ziligoma tena kupiga kabla ya mechi ya Taifa Stars na Morocco kuanza kutokana na hitilafu katika vyombo vya kupiga nyimbo hizo. Nyimbo hizo zililazimika kupigwa kabla ya kipindi cha pili kuanza. Tatizo kama hili liliwahi kutokea katika mechi ya kirafiki kati ya Brazil na Taifa Stars ambapo wimbo wa timu ya Taifa ya Brazil uligoma kupigwa. Halafu mambo haya ya 'kiswahili' yanatokea mbele ya Kiongozi wa nchi, jamani!!

    Je hii ni ishara?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Unategemea nininwakati rais mwenyewe Ana gundu
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Asingekuwepo JK nyimbo zingeimbwa vizuri.......waimbaji hawamtaki
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Na ndio maana tukafungwa, bora asingekuwepo.
     
  5. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwi kwi kwi nuksi tupu!
     
  6. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ishara kuwa JK muda wake wa urais umeisha expire. Tunasubili Oct 31 tumalize kazi
     
  7. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    ndiyo tz hiyo. nobody cares. yataisha hivyohivyo mpaka next time zitakapogoma tena..
     
  8. M

    Mkora JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi kuna mtu yeyote held responsible on this issue
    Au ndio mambo ya kishkaji
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ati naye anashangaa nyimbo kubuma

    [​IMG]
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Aibu kubwa mbele ya wageni!
    Ni wazi kuna watu walitakiwa watest hivi vyombo mapema sana kabla ya tukio, lakini inaonyesha hawakujiandaa!...Lakini kwa vile wanajua hawawezi kufanywa kitu, basi hawawajibiki.
    JK na ajue kwamba yeye mwenyewe anaumizwa na ukondoo wake, tena kwenye kadamnasi...too bad!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Aibu yetu
     
  12. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Jamani kama kuna aliyenisoma ijumaa kwenye post niliyotuma kuhusu taifa stars na morocco unaweza ukadhani mi ni mtabiri ila siyo mana nilisema kama jk ataudhuria ile match tutafungwa tu na imekuwa hivyo.
     
  13. F2S

    F2S JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mshahara wa dhambi huo. Jamaa walitingwa kuchakachua mapato na kuingiza watu kinyemela na kugawa vipeperushi vya JK wakasahau kutest mitambo husika. Tanzania ilipofika sasa inahitaji mabadiliko na yanakuja believe me and forget about REDET and SYNOVATE wana sisiemu hao. Tukapige kura watz tuonyeshe mabadiliko most of the time yanakuja pakiwa na mabadiliko sio utaratibu uliozoeleka tutazidi kuwa maskini wa kutupwa. How much yale mabango, vipeperushi zaidi ya laki moja pale taifa, magari, pikipiki nk wakati even panado ni ngumu kupata kwa mwananchi wa kawaida. I am tired i need change guys help me.
     
  14. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Zamani brass band zilikuwa zinapiga wimbo wa taifa vizuri tuu.....sasa hawa wajuaji wa TFF wakaona huo ni ushamba!!
     
  15. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nashindwa kuelewa kabisa - hasa ikizingatiwa kuwa tatizo hili lilikwishatokea huko nyuma. Watu hawajifunzi?
     
  16. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    Aibu yetu sisi, na hao TFF mpaka leo G. Hando wa Clouds FM ati aligoma ongea lakini baaadae ilimbidi tuuu ububu umwishe kwani khaaa inatia aibu sana, Ndipo hata PJ wa ledio hiyo hiyo alisema TFF waaache kuchukua Vyombo vya chakachua huko uswahilini na wawe wanaenda chukua japo prime time Promotion hata kama ni gharama ila tuepushe aibu khaaa
     
  17. c

    chibingo Member

    #17
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wa Tz tunapenda vitu vya bei rahisi, unaweza kukuta CD ni ya mchina na imechomwa unategemea nini?
     
  18. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hello..good morning, hello...good morning...know you been waiting for it!!

    Shallow barrel prezident!!
     
  19. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kila kitu cha kichina mpaka uwanja sasa unategemea nini?
     
  20. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    on the contrary, JK alikuwa pale akiwa na majini yanayomlinda. na ndiyo maana tulifungwa maana majini ya jk aliyopewa na yahaya ni ya kiarabu na tulicheza na waarabu. bora mkwere yule asingekuwa pale.
     
Loading...