Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyimbo za siku izi hazina guarantee by Mrisho Mpoto

Discussion in 'Entertainment' started by Njowepo, Sep 19, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    UYu jamaa anahojiwa apa TBC akasema nyimbo za siku izi hasa za bongo flavour hazina guarantee hasa mnapokuwa barazani mumekaa kama familia mnaweza ishia kuzima TV ivi ivi
    Akakazia ukisimama posta huwezi zani kama uko Tz
    Mimi nyimbo zako naizifia sana hasa ule wa Mjomba na wa Adela
    Sourec TBC~Lulu za kiswahili
     
  2. T

    The Priest JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Namsikiza anajua lugha yetu bwana,kiswahili ni lugha yetu tukipende sote,anasema eti "Fikra sahihi huja kwa lugha sahihi" "Hukushiba kwenye chungu! utawezaje kushiba kwenye sahani?"
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu aliwahi sema hizi nyimbo ni sawa na Big G, akimaanisha chew gum.
     
  4. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Namshauri mashairi yake ayaweke kwenye kitabu ili baadaye kitumike mashuleni,kwani mashairi yake ni fasihi tosha kwa maisha ya mtanzania. Mjomba kama yumo Jf anijibu kuhusu hili. Namtakia sanaa njema.
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    kwakweli wasanii wetu inabidi waige mifano ya wenzetu hawaelewi tu maana ya kuletwa kwa msanii mgeni ni kwamba wajifunze vitu kutoka kwao yani ujio wao uwe kama inspiration kwao,
    wao wakienda nje utaskia tumefanya shoo bab kubwa kumbe ni ndani ya kisebule tun cha mbongo aishie huko
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Mashairi ya mpoto kama unashule ndogo kichwani hauwezi kumuelewa.
     
  7. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mpoto Mpoto.....
    Huyu jamaa ni wa kawaida tu.
    Sema wabongo wengi sio watu wakufuatilia sanaa...
    Wangapi tunajua kuwa wimbo uliomtoa wa "mjomba"
    Aliuchakachua tu coz ye alishirikishwa na IRENE SANGA ??
    IRENE SANGA ndiye aliyeandika ule wimbo wa "mjomba" wote......
    Kalewa sana sifa huyu jamaa saiv hata hataki ku-recognize kuwa ye ni sehemu ya kazi za watu "Parapanda Art"
     
Loading...