Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyimbo za Msanii Kundambanda zinasikilizwa?

Discussion in 'Entertainment' started by Millanzi D, Oct 2, 2012.

  1. M

    Millanzi D New Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wadau hizi nyimbo za Msanii wa kipindi cha vituko show cha channel 10 (kundambanda zinarushwa kweli hewani ? ) naomba mnijuze , nina nakala 5 lakini nawapa moja wanajavi msikilize.
     

    Attached Files:

  2. s

    sijambo Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah n meickia man KUDA MBANDA N ANAMC MAMO,z weke na hzo zngne wenye steshen wana ogapa fungiwa nadhan
     
  3. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    thubutu nani anapenda kufungia kakituokake ka redio, kuna huo mmoja anakuwa kama anaongea na nyerere ni kiboko kamchana sana che nkapa!!!!!!!!!!!!
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    dah haka ka wimbo katamu kweli kweli
    massage sent, nadhani wanaotakiwa kuwa screened ni basata na sio vituo vya redio
    kama wapo watangazaji na madj humu hebu kongolini haka kanyimbo mapema
    sio mngoje hadi magamba wangoke ndio mjipendekeze kuzicheza hewani
     
  5. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,443
    Likes Received: 2,627
    Trophy Points: 280
    Mwenye nyimbo zake atuwekee zote tuzisikilize.Zinhamasisha hata tuliolala usingizi.
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2013
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hii kitu imeibuliwa kule kwenye makala ya Gas mwenye nyimbo zote tafadhali ziweke.
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2013
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Millanzi D naomba utuwekee na hizo nyingine, tafadhali
     
  8. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2013
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    huyu jamaa kakimbia nchiiiii
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2013
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yupo nchini akimbie amuogope nani?
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2013
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,656
    Trophy Points: 280
    hii tapatalk imenizingua, ninazo nyimbo zake kadhaa, kundambanda ni noma, anasema "miaka 51 ya uhuru lami haijafika kusini, miezi 8 gas kutoka kusini ishafika bagamoyo"
    Ni maneno makali mwanzo mwisho.
     
  11. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2013
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hayupo huyu jamaa .....amekimbilia msumbiji
     
  12. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2013
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mkuu dondosha zengine
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaaa mtwra wanamkubali vibaya nilipokuwa huko mwishoni mwa mwaka jan; vijana wengi wa huko wanasilikiza nyimbo zake via simu
     
  14. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2013
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,097
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Nakuona Mkuu Avtar yako ina 'dance' bila kuchoka kutokana na kigongo hiki, tu pamoja msanii huyu anaendelea kufikisha ujumbe kwa magamba
     
  15. r

    rsvp JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2013
    Joined: Dec 13, 2012
    Messages: 421
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    2015,na harakati hizi za Gesi Kwanza,Kusini panakuwa pagumu kwa CCM.LABDA WAIBE KURA.!!!

    Hebu fikiria nyimbo hii na zingine zipo kwenye vichwa vya wananchi,siku zinahesabika CCM itabidi wakubali ukweli kuwa wameshindwa kutimiza dhamira ya dhati ya kuleta maisha bora kwa wananchi wa Kusini na Tanzania kwa ujumla.
     
  16. r

    rsvp JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2013
    Joined: Dec 13, 2012
    Messages: 421
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    Nyimbo hizo zingine ziweke hapa vilevile,wengi tulikuwa hatujui kwamba kumbe kuna hisia kali zenye kufikisha ujumbe kwa watawala.Ukweli wa mambo yanayoendelea yanawasilishwa vizuri na msanii huyu.
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2013
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
  18. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    yeah mkuu avatar inamsapoti wakundambanda ni balaaaaa
     
  19. M

    Millanzi D New Member

    #19
    Jan 22, 2013
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninajaribu kudondosha maana net huku Nyangao-lindi ni slow sana
     
  20. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    poa mkuu jitahidi sana wakundambanda hakika ana meseji kali sana
     
Loading...