Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyimbo za mrisho mpoto

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Architect E.M, Apr 29, 2011.

  1. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    habari zenu wadau,,, jamani mimi ni fun mkubwa sana wa nyimbo za huyu jamaa,, ila kwa lugha kali ya picha ambayo huwa anaitumia, huwa inakua simuelewi vizuri, hasa hasa wimbo wake unaoitwa adella.. Pengine wadau na wataalam wa jukwaa la lugha mngenisaidia.
    One luv
     
  2. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mheshimiwa Spika Anna Makinda ndio Adela, cheki mawaidha yake uone usia anaompatia.... Kweli jamaa anafanya vizuri
     
Loading...