Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyimbo za mapenzi za kibongo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by afrodenzi, May 18, 2011.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,684
    Trophy Points: 280
    Hivi mziki unashawishi watu kwa kiasi gani
    kutamani kuingia kwenye mapenzi. .. maana binafsi leo
    kuna wimbo nilikuwa nasilkiliza nikajikuta mawazo yangu yameenda
    mbali saaanaaa.. nikajiweka kwenye position ya aliyekuwa
    anaimbiwa

    mfano hizi hapa

    1.Hussen machozi- kwa ajili yako . http://www.youtube.com/watch?v=QzTrUuiIqVc
    kama hapa hii jamaa anamwimbia girlfriend wake kwa kumujulisha anampenda sana kama haupo kwenye relashionship unatamani ungekuwepo nawe uwe unaimbia hivyo.

    2. Maunda zoro.. mapenzi ni ya wawili http://www.youtube.com/watch?v=96-T-IHd4ok
    Maunda Zoro anamuhakikishia mpenzi wake kwamba anampenda japo hana kitu na kila mtu anamshangaa kwa nini yuko nae. inafaa zaidi inapotokea mwenzio haamini/hajiamini kwenye mahusiano yenu

    3. Prozo - Nataka Tupendane YouTube - Nataka Tupendane by Prezzo ft Kaz
    hii inaonesha kwamba wapo wanaume ambao wanashukuru wenzi wao kwa kuwa nao..

    Hizi ndizo baadhi ya nyimbo nizipendazo nanilivyoandika ndivyo ambavyo huwa nafikiria nikizisikilaza...

    na wewe ni nyimbo gani za mapenzi za hapa hapa nyumbani unapenda na huwa unafikiria nini ukizisikiza..

    AD..
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mhhhh ......ngoja nifikirie some of my fav ntarudi!!!Ila umenikumbusha mbali na wimbo wa Maunda maana naupenda balaa...hua unanitamanisha nikutane na mtu ambae hana kitu alafu nimpende jumla jumla!!!
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,684
    Trophy Points: 280
    my dear nakumbuka
    uliniambia tulivyokuwa
    shule ya msingi lol
    Enjoy :A S-rose:
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahaah we embu acha kunizingua...shule msingi mi nlikua bize kucheza nage bana!!

    Nwy nimekumbuka napenda sana Asali wangu wa moyo wa inspector Haroun!!Kama wote wangekua wakipenda hawasikilizi ya watu na wanatulia na watu wao tungekua mbali kweli!!!
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Very inspiring songs.................however.... Maunda Oyeee!
     
  6. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    1. Ya nn malumbano(kwa ambae hamuelewani)20%
    2. Mpenzi - Kidumu & Juliana
    3. Nimekuchagua ww-Bob ludala
    4. mpenzi wangu...... -Nyota % waziri
    5. Nataka niwe na ww milele - Ray C
    6. Zeze -TID
    7. Hidaya -Pasha
    8. Ni soo -Pasha
    9. Siwema -Jide
    10. Zuena-
    11. Robo Saa -Amin
    12. Malaika -Mama Africa
    13. Georgina
    14. Monicah
    15. Cheusi mangala
    16. Chaupele mpz
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Zuena napenda sana hii .
     
  8. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mariamu wangu - by Remmy ongalla (RIP) unanikumbusha wanawake wa tanga, waja leo waondoka leo

    Zuwena - by marijan Rajab (RIP)nafiri huyu zuwena lazima aji feel very special

    Queen kasse -by Tx moshi william (RIP) siwezi muacha nimpende

    Tupenandane - Nyota waziri & njenje, unaikiaje mtu anakwambia tupendane kama nyota na mwezi zilivyo mwanana angani
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,684
    Trophy Points: 280
    sante mpenzi yaani hizo za blue umenikumbusha mbali
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,684
    Trophy Points: 280
    kabisa mkuu Love Maunda
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,684
    Trophy Points: 280
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    AD kama its the right song mpaka waweza fika kokote Psychologically sometimes hata physically ....
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    - Machozi ya furaha (This is my best LadyJayDee song..yani mzuri kweli kweli, kuanzia lyrics, mdundo yani nyimbo nzuri ya mapenzi)..
    ....Nuru ooh ya kweli ndani imeingia , Mola yu kati yetu leo tumethibitisha...

    - Nenda kamwambie-Diamond (hebu sikiliza huu wimbo kama hujawahi kusikiliza)

    - Mpenzi nakupenda-Saida Karoli (sauti yake tu anavyoivutaa)

    - Mpenzi kiziwi - (nimemsahau mwimbaji)

    - Nataka niwe nawe - (kuna mtu namkumbuka sana nikisikia huu wimbo)

    - Nimekuchagua wewe- (huu nimeusikia sana kwenye send-off parties na harusi..very romantic)
     
  14. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapa sasa ndipo tutajua wa kinazilipendwa ni wapi na wabongo fleva ni wapi, lol
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahhahahah wengine wako kote kote!!!
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    May 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,684
    Trophy Points: 280
    sasas ni wimbo gani unao kupeleka kote huko dear ??
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
Loading...