Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyimbo za Maombolezo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zion Train, Sep 16, 2011.

  1. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimepita kwenye web ya Djchoka Bongostarlink.com nikasikia hizo nyimbo za maombolezo ya msiba wa ndugu zetu wa zenj, nimeona tushare kwa wale watakaopenda. kama si mahali pake sorry.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    haya tutasikiliza mkuu
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli si mahali pake. Bora umejishtukia
     
  4. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Na za miaka 50 ya uhuni wa Tanganyika tuwekee! Tuomboleze na pande hiyo.
     
Loading...