Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyimbo za kisauz kwenye harusi zetu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by tz1, May 19, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kupoteza asili yetu au ni kwenda na wakati?
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Cultural imperialism at its best
     
  3. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asili yetu ishapotea siku nyingi tu. Utamaduni wa kigeni ushaota mizizi. Nadhani kwa kujibu swali lako kwa maoni yangu watu hupenda nyimbo zile maharusini sababu zinachangamsha na zinavutia kucheza pia zina involve easy steps ku-boogie na zile steps zinapokuwa synchronised kwa kundi zima huvutia kwelikweli.
     
  4. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mwabaluhi, hiyo sio sababu muziki wa south umechangamka kuliko mdundiko, mdumage na msondo? Sidhani. Mbona steps za sangula ya wapogoro na ling'oma ya wanyakyusa ni murua na zinavutia sana.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Sio kwenda na wakati bali ujinga wetu!
     
  6. c

    chelenje JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siye wote machogo tu
     
  7. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu umenena, sisi twaona eti kucheza huo muziki ndio ustaarabu. Kumbe ni uzuzu tu.
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mi naona kiduku inapendeza zaidi
     
  9. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kipya kinyemi. Zitapita.
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Msinikumbushe wadau, kuna harusi kilipigwa kitu cha Mphauphela Amandla, yaani acha tu. Nadhani kuelekea Afrika moja ni heri hizo kuliko ile mibluzi, nyimbo za zouk, mushroom, afrodance pia zinapendeza harusini.
     
  11. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani post yako hapo juu "cultural imperialism at its best" inajibu hili vizuri zaidi. Natamani tungekuwa kama wanaijeria wanavotumia nyimbo za makabila yao katika harusi
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mie nilizipiga marufuku kwenye harusi yangu and i didnt miss anything, tuna watoto wanaimba vizuri sana siku hizi
     
  13. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na bado harusi ilifana I guess. Ni swala la uamuzi tu mkuu. Hongera kwa hilo
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni nyimbo gani za kibongo zikipigwa harusini zitapendeza... ukiondoa za pwani?
    ofcoz nazikubali nyimbo za kisauzi ile mbaya
     
  15. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tunahitaji wengi kama wewe, huu ndio ukombozi, the liberation we need.
     
  16. O

    Ogah JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ......ni ushamba/unyarugusu tu.....!...halafu most of ndugu zangu wachagga wakishamaliza lile li-RINGI lao...........wanaanza kuweka ile mijiziki ya kisauzi.....aargghh
     
  17. L

    Leornado JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tatizo nyimbo za bongo unakuta zile nzuri wameimba verse zenye mimatusi au hazina maana kiasi kwamba unashindwa kuzipiga kwenye sherehe....ila ikiwekwa jaivu ya kwa Mandela watu wanajimwaga na kucheza ilahali hawaelewi inaimbwa nini.

    Bongo fleva za kina madee au Afande Sele ni balaa tupu. Bora umwe Nature na kwaito zake zisizoeleweka.:biggrin1::biggrin1:
     
  18. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    bora tunaweka ringi nyie...
     
  19. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180

    Hapo kwenye red ndio kipi hicho mkuu?
     
  20. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,845
    Trophy Points: 280
    Zile style mi mpaka leo sizijui,
    Nishajaribu sana nikaishia kwenda off-step na wenzangu,
    Si nitampata wapi private trainer wa kunifundisha!!
    We wazijua zile?
     
Loading...