Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyimbo za chama shuleni enzi hizo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JAYJAY, Apr 9, 2010.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,969
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    jamani mnakumbuka enzi za chama kimoja wanafunzi walivyobadili nyimbo za chama na kuziimba vingine. mfano ''chai, chapati, maharage, mchuzi vyajenga nchi'' badala ya ''chama chetu cha mapinduzi chajenga nchi''. wakati naanza shule nilijua ndivyo zinavyoimbwa mpaka baadae sana baada ya maticha kupiga mkwara ndio ziliimbwa kwa usahihi. kweli wanafunzi walikuwa wabunifu. je wewe una mfano wowote?
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwenye 80s wakati wa mbio za Mwenge kulikuwa na hiki kitu:

    Sisi siku moja tuliimba hivi:
    Kiongozi wa Mbio za Mwenge (Kumchaya) siku hiyo aliamuru tutiwe ndani mpaka mbio zitakapoisha - hata polisi hatukufika!
     
  3. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    alisema, alisema; alisema Nyeree alisema, vijana wangu wote msherekee sasa tuanze mchaka , chinja, tupa............
    ukipigwa fimbo ya mgongo utafanyaje; ukipigwa fimbo ya mgongo utafanyaje........ ( wimbo wa kipindi cha majira cha radio Tanzania)
     
  4. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mwenge tunaukimbiza, mbio mbio, mpaka makao makuu , mbiombio.:D mwenge huo mwenge.........
     
  5. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    chama chetu cha majambazi chajenga nchi......chama..aaahhhh, nyerere ajenga nchi.....*2

    niliisikia hii nikiwa std 2 jamaa walokuwa wakiimba walikuwa la sita nadhani back in 1985....walichezea mbalati kwa saana tu...

    leo nnapowasikia akina mtikila wakisema hayo nashangaa walikuwa wapi those days...
     
Loading...