Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyimbo za CHADEMA Zimekaa ki-CCM!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ziroseventytwo, Sep 5, 2012.

  1. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,849
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Tarehe 8/8/ mwaka huu,niliudhuria mkutano mkubwa wa kuzindua vuguvugu la mabadiliko, almaarufu M4C hapa ifakara. Mkutano uliohutubiwa na viongozi wakuu wa chama, mwenyekiti mh Freeman Mbowe, katibu mkuu Dr Wilbrod Slaa na baadhi ya wabunge wa cdm, mmjawapo ni dogo janja, Joshua Nassari. Katika mkutano ule pamoja na mambo mengine, tuliuziwa kadi, pamoja na cd yenye nyimbo za kuhamasisha. Hapa ndo penye hoja. Nilinunua cd si kwa 7bu nazipenda hizo nyimbo,bali kuongeza mapato ya chama. Ukisikiliza nyimbo zote zinamahadhi ya zile za ccm zilizoimbwa na "dubwana" komba wa TOT. Kuanzi ile ya People's power, Slaa kiboko ya mafisadi na nyingine zote mwimbaji ana sauti ya komba. CHADEMA kama chama makini kinatakiwa kutengeneza nyimbo zenye tenzi za kimapinduzi, zinazohamasisha, zitakazn tengeneza chuki dhidi ya utawala mbovu wa ccm. Tumechoka kusikia ladha zilezile za ki-ccm, tuwe macreator na c macopister!
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Hata mimi sipendi walivyokopi hizo sauti!!! alafu nyimbo za kwaya zimepitwa na wakati!!
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Wewe leo umejenga chama letu kwa mawazo muafaka!! CDM tuna nyimbo mbayaaaa kwakweli!
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,467
    Trophy Points: 280
    Mbona ni za Reggae.
     
  5. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,849
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    mkuu umesema vema,nyimbo kiukweli ni mbaya na hazina mvuto...kwa nini wasiwatumie watu kama Mrisho Mpoto "mjombo"(hata kama c yeye) watu kama Roma mkatoliki(hata kama c yeye) ghani zao zinaeleweka kiurahisi, zinafikisha ujumbe, hazichoshi. M2 kama mh Sugu yupo wangemtumia kutengeneza nyimbo zenye ujumbe unaopenya kwenye roho,nafsi, hata moyoni. Watengeneze na video zake, mfano tukizungumzia kashfa ya ufisadi wa richmond tuonyeshe m2 mwenye mvi,c lazima kuonyesha sura EL,na ujumbe utafika.
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tupe ladha unayoona ya kimapinduzi mkuu.
     
  7. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,849
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    mkuu umeninukuu vibaya, sijasema ladha ya kimapinduzi,nimesemaa tenzi za kimapinduzi, mfano ANC kule Afrika ya kusini,walikuwa wakitumia nyimbo kama hizo kupinga ubaguzi wa rangi. Bob Marley anamusic mingi tu ya kimapinduzi...mziki kama get up stand up siyo wa kimapinduzi huo. Labda mimi ndio sielewi!
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Kweli hata mimi nilizisikia nilipokuea mtwara... Bt ingekuwa vema kama mngependekeza sound/radha ya nyimbo mpya.
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ndio nasema tupe moja unayoweza ili iwe mfano.
     
Loading...