Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyimbo mpya ya Dull Sykes inachochea ukabaji

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kitonsa, Jan 19, 2012.

  1. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Leo nilikuwa naangalia East Africa tv nikakuta kuna nyimbo ya Dull Sykes nadhani ni mpya, ina shairi moja linalosema " iba, kaba ilimladi usikose party.." Nijuavyo mimi vijana wa kitanzania wakikosa pesa ya kwenda club ni lazima watumie hii nyimbo kuharalisha ukabaji.
     
  2. c

    chabe Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ni swaga 2 ila kama huma mkwanja itakubidi ukabe 2
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Balaza la sanaa limelala,nakumbuka mtoni walipiga marufuku(walipiga ban) video ya The Game ft lil wayne-Red nation kwamba inasupport violence lkn kwa bongo video ya joh makin-bye bye inahamasisha sana vurugu lkn inaachwa na hiyo ya dully birbon inasupport wizi na uporaji
     
  4. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Inanikumbusha nyimbo ya banza stone mtaji wa maskini ni nguvu zake mwenyewe majambazi huko handeni walipola bus na kuwaimbisha abiria nyimbo hii. Siwezi kushangaa wavuta bhangi kutumia hayo mashairi ya dull kuwachochea kupora watu
     
Loading...